Announcement

Collapse
No announcement yet.

(จบแล้ว)Verify Member นครสวรรค์ พิษณุโลก แพร่ เชียงใหม่ เชียงราย 19 - 23 สิงหาคม 2018

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• (จบแล้ว)Verify Member นครสวรรค์ พิษณุโลก แพร่ เชียงใหม่ เชียงราย 19 - 23 สิงหาคม 2018

จบไปแล้วนะคับการลงทะเบียน Verify Member ในเขตภาคเหนือ-กลางตอนบน

วันอาทิตย์ที่ 19 สิงหาคม 2561 จังหวัดนครสวรรค์ เวลา 16.00-19.00 น. สถานที่ บิ๊กซี 1 นครสวรรค์ บริเวณ Food
    วันจันทร์ที่ 20 สิงหาคม 2561 จังหวัดพิษณุโลก เวลา 16.00-19.00 น. สถานที่ โลตัส พิษณุโลก(โคกช้าง) บริเวณ Food Cort
    วันอังคารที่ 21 สิงหาคม 2561 จังหวัดแพร่ สถานที่ โรงแรมเฮือนนานา จอมสวรรค์คับ
    วันพุธที่ 22 สิงหาคม 2561 จังหวัดเชียงใหม่ เวลา 16.00-19.00 น. สถานที่ บิ๊กซีเอ็กซ์ตร้า เชียงใหม่ บริเวณ Food Cort พร้อมลงทะเบียนแล้วนะคับ
    วันพฤหัสที่ 23 สิงหาคม 2561 จังหวัดเชียงราย เวลา 16.00-19.00 น. สถานที่ บิ๊กซีเชียงราย บริเวณ Food Cort

สะดวกตามวันเวลา โอนเงินค่าบัตรสมาชิก 200 บาท เพื่อทำบัตรล่วงหน้า และรับบัตรได้ในวันลงทะเบียน

ขอเบอร์บัญชีผ่านทาง PM หรือ ทาง Line ID : verifymember

(รบกวน@มาเฉพาะเรื่องขอเบอร์บัญขีโอนเงินค่าบัตร Verify Member นะคับ เรื่องอื่นๆ เช่น ไม่ว่าง ส่งเอกสารออนไลน์ได้ไม้ เอกสารไม่ครบทำยังไง ขอตอบตรงนี้เลยนะคับ ลงทะเบียนไม่ได้คับ)

โอนเสร็จ ส่ง Slip พร้อมแจ้ง USER ที่ต้องการลงทะเบียน

**สะดวกตามวัน-เวลาที่ประกาศค่อยโอนนะคับ โอนแล้วไม่มีการคืนเงินคับ ไม่มา ไม่ว่าง เอกสารไม่ครบ ลงทะเบียนไม่ได้ จะมาบอกว่าโอนเงินมาแล้วเวปไม่ลงทะเบียนให้ ต้องการเงินคืนไม่ได้นะคับ เพราะบัตรสมาชิกทำออกมาแล้ว แต่สามารถไปลงทะเบียนครั้งหน้าได้โดยไม่ต้องโอนเงินค่าบัตรสมาชิกคับ**

ส่วนท่านที่ไม่สะดวกโอน สามารถมาชำระได้ในวันที่ลงทะเบียน แต่รบกวน +ค่าส่งบัตรสมาชิก 40 บาท

และจะเริ่มส่งบัตรหลังจากวันที่ 15 กันยายน 2561

เอกสารที่ใช้ในการสมัคร Verify Member
    1.ทะเบียนบ้านตัวจริง(ถ้าไม่มี สามารถไปคัดสำเนาได้ที่อำเภอที่ท่านอยู่อาศัยคับ)
    2.บัตรประชาชน บัตรจริง
    3.สมุดบัญชี เล่มจริง
    4.เอกสารยินยอม >>Download<<
    5.สำเนาทะเบียนบ้าน สำเนาบัตรประชาชน สำเนาสมุดบัญชี อย่างละชุด

***ไม่มีทะเบียนบ้านตัวจริง สามารถไปคัดสำเนาได้ที่อำเภอคับ มีเวลาเตรียม 3 อาทิตย์คับ เอกสารไม่ครบผมลงทะเบียนให้ไม่ได้นะคับ***

กรุณาอ่านให้ละเอียดก่อนที่จะสอบถามอะไร เพราะรายละเอียดที่แจ้งนั้น ครบทุกอย่างแล้ว

ตัวอย่างเอกสารที่ต้องเตรียมมา
    001 (1).jpg

ตัวอย่างสำเนาทะเบียนบ้านที่คัดจากอำเภอ

ตัวอย่างเอกสารที่ต้องเตรียมมาในกรณีที่ไม่มีทะเบียนบ้านตัวจริง

ตัวอย่างบัตรสมาชิกสำหรับแนบกับสินค้าที่ต้องการจะขายคับ สะดวก ปลอดภัย

Verify Member คืออะไร http://www.overclockzone.com/forums/...ad.php/3754902

Update ท่านที่โอนมาแล้ว

1.jamicon-แพร่
    2.gajjang-พิษณุโลก
    3.vet1996-พิษณุโลก
    4.cartoon998-เชียงราย
    5.pinkun-พิษณุโลก
    6.donsung-เชียงใหม่
    7.RandyC-เชียงใหม่
    8.rayman9-เชียงใหม่
    9.snowhero-พิษณุโลก
    10.leo059-เชียงใหม่
    11.arm_s-พิษณุโลก
    12.prasit154-เชียงใหม่
    13.wilas121-เชียงใหม่
    14.fongmaya-เชียงใหม่
    15.BEeSYUTTAN-นครสวรรค์
    16.Sengkick-เชียงใหม่
    17.ZEII-เชียงใหม่
    18.thakaychi-เชียงใหม่
    19.peerapat.i-เชียงใหม่
    20.tenacious-นครสวรรค์
    21.Pong-Ska-เชียงราย
    22.kanittin-เชียงราย
    23.speed123-นครสวรรค์
    24.taketo-เชียงราย
    25.Drunk-นครสวรรค์
    26.noomprg-เชียงราย
    27.tableguy-แพร่
    28.chelskys-พิษณุโลก
    29.maxtic-นครสวรรค์
    30.Jamzuri-จังหวัดเชียงใหม่
    31.kendapper-แพร่
    32.KengLfc-เชียงใหม่
    33.Boatgi555-เชียงใหม่
    34.doomcake-นครสวรรค์
    35.boobibii-เชียงใหม่
    36.bualoyyo-เชียงใหม่
    37.denpong8-เชียงใหม่
    38.KAHLOKE-นครสวรรค์
    39.SuperOCZ-เชียงใหม่
    40.KISS-แพร่
    41.nut_4a-เชียงใหม่
    42.damrong999-นครสวรรค์
    43.mandy17-นครสวรรค์
    44.steinberge-นครสวรรค์
    45.SantaCruz-พิษณุโลก
    46.bsonline-พิษณุโลก
    47.Runiiez-เชียงราย
    48.army_pt-พิษณุโลก
    49.Setora065-นครสวรรค์
    Last edited by VerifyMember; 24 Aug 2018, 19:10:11.

ในวันลงทะเบียน มีจำหน่ายเสื้อ Overclockzone จำหน่ายด้วยนะคับ ราคา 399 บาท(รายได้ส่วนนึงเข้าโครงการ คอมพิวเตอร์เครื่องนี้เพื่อน้อง) รายละเอียดเพิ่มเติม >> www.overclockzone.com/T-shirt

Comment

สมาชิกภาคเหนือท่านใหนสนใจเสื้อยืด OCZ สามารถสั่งไซส์ใว้ก่อนได้นะคับ

Comment

สอบถามหน่อยครับ เชียงใหม่ นี่คือตรงบิ๊กซีเอ็กซ์ตร้าแยกศาลเด็กใช่ไหมครับ

Comment

Originally posted by ZEII View Post
          สอบถามหน่อยครับ เชียงใหม่ นี่คือตรงบิ๊กซีเอ็กซ์ตร้าแยกศาลเด็กใช่ไหมครับ
          Big C ตรงข้ามขนส่งคับ

Comment

สอบถามหน่อยครับ
            ถ้าเราไม่ว่างไปด้วยตัวเอง แต่สามารถฝากเอกสารทั้ง 5 รายการ ให้พี่ชายส่งเอกสารแทนได้มั้ยครับ
            ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by sankey01 View Post
              สอบถามหน่อยครับ
              ถ้าเราไม่ว่างไปด้วยตัวเอง แต่สามารถฝากเอกสารทั้ง 5 รายการ ให้พี่ชายส่งเอกสารแทนได้มั้ยครับ
              ขอบคุณครับ
              ต้องมาลงทะเบียนด้วยตัวเองคับท่าน ถ้ามาไม่ทันยังไง ตามไปลงทะเบียนที่โรงแรมก็ได้คับ เพราะพักทุกจังหวัดคับ

Comment

ของอุดร ให้โอนเงินค่าบัตร 200 บ. ได้ตอนไหนครับ จะได้โอนล่วงหน้าไปเลย แถวๆ ยูดีทาวน์ใกล้บ้านนิดเดียว

แล้วถ้าไม่โอนล่วงหน้า ต้องจ่าย 240 บ. หน้าจุดลงทะเบียนใช่ไหมครับ

Comment

Originally posted by Crazy_O View Post
                  ของอุดร ให้โอนเงินค่าบัตร 200 บ. ได้ตอนไหนครับ จะได้โอนล่วงหน้าไปเลย แถวๆ ยูดีทาวน์ใกล้บ้านนิดเดียว

แล้วถ้าไม่โอนล่วงหน้า ต้องจ่าย 240 บ. หน้าจุดลงทะเบียนใช่ไหมครับ
                  กำลังปรับแผนการเดินทางอยู่คับ เนื่องจากจะเดินทางไปทั่วภาคตะวันออกเฉียงเหนือเลยทีเดียว ไม่น่าเกินวันที่ 15 ของเดือนนี้ น่าจะเปิดให้โอนเงินล่วงหน้าคับ

Comment

@Line ไปแล้วนะครับ รอตอบอยู่จ้า

Comment

ไม่มีใครตอบ ไลน์เลยคับ

Comment

Originally posted by kanittin View Post
                        ไม่มีใครตอบ ไลน์เลยคับ
                        ตอบไลน์เรียบร้อยร้อยแล้วคับ

Comment

รอตอบอยู่นะครับ เห็นวันนี้โอนเงินวันสุดท้ายแล้ว

Comment

Originally posted by SuperOCZ View Post
                            รอตอบอยู่นะครับ เห็นวันนี้โอนเงินวันสุดท้ายแล้ว
                            ตอบเรียบร้อยแล้วคับ

Comment

ปีนี้ จะมีงานมีตติ้งมั๊ยครับ

Comment

Working...
                              X