Announcement

Collapse
No announcement yet.

(จบแล้ว)Verify Member ภาคตะวันออก จันทบุรี ระยอง พัทยา บางแสน ฉะเชิงเทรา กรกฎาคม 2018

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เป็นสมาชิกมาหลายปี ขายบ้างซื้อบ้าง สมัครไว้ดีกว่า อิอิ

Comment

ระยองครับ แล้วพบกันครับ

Comment

ชลบุรีปีนี้น่าจะไมพลาด 555 ซื้อ ขาย ที่นี้มานานและขอบคุณมากครับ

Comment

ถ้าไม่ได้เข้ามาดูเว็บ ก็คงไปพลาดอีกตามเคย

Comment

บัตรหายทำใหม่ต้องทำไงครับ

Comment

Originally posted by 27jupiter View Post
              ไม่ตรงวันหยุดเลย...

Originally posted by pamsan View Post
              ว้า นานๆจะมาชลบุรี เซ็นทรัลชลบุรี เย็นไปหน่อย ถ้าสัก 12.00-14.00 ล่ะก็ได้ไปเลย เวลาทำงานไม่ตรงกะคนอื่น เสียดายจัง
              ลอง Line สอบถามทีมงานดูก็ได้คับ เผื่อช่วงนั้นทีมงานเดินทางถึงแล้ว

Originally posted by DDP View Post
              เป็นสมาชิกมาหลายปี ขายบ้างซื้อบ้าง สมัครไว้ดีกว่า อิอิ
              Originally posted by eakapob View Post
              ระยองครับ แล้วพบกันครับ
              Originally posted by Mai4421 View Post
              ชลบุรีปีนี้น่าจะไมพลาด 555 ซื้อ ขาย ที่นี้มานานและขอบคุณมากครับ
              Originally posted by maiartza View Post
              ถ้าไม่ได้เข้ามาดูเว็บ ก็คงไปพลาดอีกตามเคย
              แล้วพบกันวันนัดหมายคับ

Originally posted by Bugpuegg View Post
              บัตรหายทำใหม่ต้องทำไงครับ
              แจ้งทำใหม่ได้คับ Line : verifymember
              Last edited by VerifyMember; 17 Jul 2018, 15:29:20.

Comment

พึ่งมาเป็น user
                แต่ก็อยากเป็นVerify Member
                ผมอยู่สุราษฏร์ธานี จะมาใหมคับ

Comment

Originally posted by Convenient View Post
                  พึ่งมาเป็น user
                  แต่ก็อยากเป็นVerify Member
                  ผมอยู่สุราษฏร์ธานี จะมาใหมคับ
                  สุราษฏร์ธานี เพิ่งไปมาเมื่อต้นเดือนที่ผ่านมาคับ น่าจะเป็นปีหน้าเลยคับท่าน

http://www.overclockzone.com/forums/...ad.php/3775012

Comment

เอกสารตัวจริงนี่คือเอาไปให้ดูเฉยๆ ใช่ไหมครับ ไม่ได้เก็บเอาไปด้วย

Comment

Originally posted by khon8rew View Post
                      เอกสารตัวจริงนี่คือเอาไปให้ดูเฉยๆ ใช่ไหมครับ ไม่ได้เก็บเอาไปด้วย
                      ใช่คับ ดูเปรียบเทียบกับสำเนา ว่าตรงกันหรือเปล่า ไม่ได้รีทัชมาแค่นั้นคับ

Comment

Working...
                      X