Announcement

Collapse
No announcement yet.

(จบแล้ว)Verify Member ภาคใต้ หาดใหญ่ ทุ่งสง สุราษฎร์ ชุมพร 1 - 4 กรกฎาคม 2018

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• (จบแล้ว)Verify Member ภาคใต้ หาดใหญ่ ทุ่งสง สุราษฎร์ ชุมพร 1 - 4 กรกฎาคม 2018

ภาคใต้(จบแล้ว)

วันอาทิตย์ที่ 1 กรกฎาคม 2561 อ.เภอหาดใหญ่ จ.สงขลา เวลา 16.00-19.00 น. สถานที่ โรบินสันหาดใหญ่ บริเวณ Food Cort
    วันจันทร์ที่ 2 กรกฎาคม 2561 อ.ทุ่งสง จ.นครศรีธรรมราช เวลา 16.00-19.00 น. สถานที่ สถานีรถไฟทุ่งสง
    [B]วันอังคารที่ 3 กรกฎาคม 2561 จังหวัดสุราษฎร์ธานี เวลา 16.00-19.00 น. สถานที่ ห้างสหไทย สุราษ บริเวณ Food Cort
    วันพุธที่ 4 กรกฎาคม 2561 จังหวัดชุมพร เวลา 16.00-19.00 น. สถานที่ ห้างโอเชี่ยน บริเวณ Food Cort

*เวลาและสถานที่อาจเปลี่ยนแปลงได้ตามความเหมาะสม*

**ท่านที่ติดงานมาไม่ทัน สามารถโทรบอกได้ในวันนัดหมายคับ รอได้คับ**

ท่านใหนสะดวกตามวันเวลาที่ประกาศ รบกวนโอนเงินค่าทำบัตรสมาชิกจำนวน 200 บาท

และสามารถรับบัตรสมาชิกได้ทันทีในวันที่ลงทะเบียนคับ

ส่วนท่านที่ไม่สะดวกโอน สามารถมาชำระได้ในวันที่ลงทะเบียน แต่รบกวน +ค่าส่งบัตรสมาชิก 40 บาท

และจะเริ่มส่งบัตรหลังจากวันที่ 25 กรกฏาคม 2561

โดยสามารถขอเบอร์บัญชีผ่านทาง PM หรือ ทาง Line ID : verifymember โอนเสร็จแจ้ง USER ที่ต้องการลงทะเบียน เพื่อจัดทำบัตรสมาชิกล่วงหน้าคับ

เอกสารที่ใช้ในการสมัคร Verify Member
    1.ทะเบียนบ้านตัวจริง(ถ้าไม่มี สามารถไปคัดสำเนาได้ที่อำเภอที่ท่านอยู่อาศัยคับ)
    2.บัตรประชาชน บัตรจริง
    3.สมุดบัญชี เล่มจริง
    4.เอกสารยินยอม >>Download<<
    5.สำเนาทะเบียนบ้าน สำเนาบัตรประชาชน สำเนาสมุดบัญชี อย่างละชุด

ตัวอย่างเอกสารที่ต้องเตรียมมา

***ไม่มีทะเบียนบ้านตัวจริง สามารถไปคัดสำเนาได้ที่อำเภอคับ มีเวลาเตรียม 1 เดือนคับ เอกสารไม่ครบผมลงทะเบียนให้ไม่ได้นะคับ***

ตัวอย่างเอกสารที่ต้องเตรียมมาในกรณีที่ไม่มีทะเบียนบ้านตัวจริง

ตัวอย่างบัตรสมาชิก วางคู่สินค้า เพื่อนการค้าขายที่ปลอดภัย

Verify Member คืออะไร http://www.overclockzone.com/forums/...ad.php/3754902

กรุณาอ่านให้ละเอียดก่อนที่จะสอบถามอะไร เพราะรายละเอียดที่แจ้งนั้น ครบทุกอย่างแล้ว

รายชื่อ ท่านที่โอนเงินมาแล้ว

1.chirew007-สุราษฎร์ธานี
    2.tonymoke-หาดใหญ่
    3.prakaipet-สุราษฎร์ธานี
    4.OMG-ทุ่งสง
    5.kwang012-หาดใหญ่
    6.vivazaria1-หาดใหญ่
    7.banza51034-หาดใหญ่
    8.Parker5iy-หาดใหญ่
    9.Boomkungs-สุราษฎร์ธานี
    10.itnoo-ชุมพร
    11.leonade-หาดใหญ่
    12.popopi-หาดใหญ่
    13.anan1101-หาดใหญ่
    14.gatoon-ทุ่งสง
    15.Kang1624-สุราษฎร์ธานี
    16.net_loso-สุราษฎร์ธานี
    17.bmw3gtr-ทุ่งสง
    18.gsuhplyf-ทุ่งสง
    19.jakudon-หาดใหญ่
    20.Firstzaa-หาดใหญ่
    21.karing6013-หาดใหญ่
    22.amseazaa-ชุมพร
    23.jutamane49-หาดใหญ่

24.fucfm-หาดใหญ่
    25.anirut1833-สุราษฎร์ธานี
    26.teel2uthz-สุราษฎร์ธานี
    27.TeeCafe-ชุมพร
    28.eeoosport-สุราษฎร์ธานี
    29.qwerty203-ชุมพร

อัพเดตรายการส่งบัตรสมาชิก
    Last edited by Post Today#6; 16 Jul 2018, 08:39:54.

ในวันลงทะเบียน มีจำหน่ายเสื้อ Overclockzone จำหน่ายด้วยนะคับ ราคา 399 บาท(รายได้ส่วนนึงเข้าโครงการ คอมพิวเตอร์เครื่องนี้เพื่อน้อง) รายละเอียดเพิ่มเติม >> www.overclockzone.com/T-shirt

Comment

สตูลก็อดร่ำไป

Comment

Originally posted by XsoeIIsJ View Post
        สตูลก็อดร่ำไป
        เดินทางมาลงทะเบียนที่หาดใหญ่ก็ได้คับท่าน ^^

Comment

Comment

รับเสื้อ 2 ตัว เอาทั้ง2สีครับ เดี่ยวเจอกันที่ ห้างสหไทย สุราษฎร์
            วันที่ 3 กรกฎาคม 2561 ครับ

Comment

Originally posted by OMG View Post
              Originally posted by rong777 View Post
              รับเสื้อ 2 ตัว เอาทั้ง2สีครับ เดี่ยวเจอกันที่ ห้างสหไทย สุราษฎร์
              วันที่ 3 กรกฎาคม 2561 ครับ

Comment

ผมอยู่พัทลุง ขอเจอระหว่างทางทีมงานไปหาดใหญ่ได้มั้ยครับ

Comment

Originally posted by akazasaraw View Post
                  ผมอยู่พัทลุง ขอเจอระหว่างทางทีมงานไปหาดใหญ่ได้มั้ยครับ
                  ไม่สามารถนัดเจอกลางทางได้คับ เนื่องจากทีมงานไม่ได้ขับรถส่วนตัวไปคับท่าน ท่านสมาชิกน่าจะต้องเดินทางมาพบทีมงานตามจุดนัดพบคับ ต้องขออภัยในความไม่สะดวกด้วยคับ

Comment

น่าสนใจครับ จะกลับไป Verifield อีกครั้ง หลังจากเคย Ver มา4-5ปีแล้วมั้ง ^^

แก้ไข*
                    น่าจะ 5 ปี + แล้วครับ อยู่กับเว็บนี้มา 10ปี เระนะ

Comment

Originally posted by tonghadyai View Post
                      น่าสนใจครับ จะกลับไป Verifield อีกครั้ง หลังจากเคย Ver มา4-5ปีแล้วมั้ง ^^

แก้ไข*
                      น่าจะ 5 ปี + แล้วครับ อยู่กับเว็บนี้มา 10ปี เระนะ

Comment

สนใจครับ หาดใหญ่

Comment

Originally posted by popopi View Post
                          สนใจครับ หาดใหญ่
                          ตาม PM คับ

Comment

แหล่มเลย

Comment

Originally posted by QRV View Post
                              แหล่มเลย

Comment

Working...
                              X