Announcement

Collapse
No announcement yet.

**** Verify Member ภาคเหนือ แพร่-ลำปาง-เชียงใหม่-เชียงราย 19-20-21 สิงหาคม 2560 ****

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• **** Verify Member ภาคเหนือ แพร่-ลำปาง-เชียงใหม่-เชียงราย 19-20-21 สิงหาคม 2560 ****

จังหวัดเชียงราย พร้อมลงทะเบียนแล้วนะคับ วันจันทร์ที่ 21 สิงหาคม 2560 เวลาประมาณ 15.00 น.- 18.00 น. สถานที่ บิ๊กซีเชียงราย บริเวณ Food Cort
    หาไม่เจอโทรมาคับ 0911172022Line มา อาจไม่สะดวกตอบนะคับ

**เวลาและสถานที่อาจเพิ่ม-ลด ได้ตามจำนวน User ที่มาลงทะเบียนคับ**

*สะดวกตามวันเวลาที่ประกาศ รบกวนโอนเงินค่าทำบัตรสมาชิกจำนวน 200 บาท และรับบัตรสมาชิกได้ทันทีในวันที่ลงทะเบียนคับ*

ขอเบอร์บัญชีผ่านทาง PM หรือ ทาง Line ID : verifymember

โอนเสร็จ ส่ง Slip พร้อมแจ้ง USER ที่ต้องการลงทะเบียน เพื่อจัดทำบัตรสมาชิกล่วงหน้าคับ

**สำหรับท่านที่ไม่สะดวกโอน สามารถไปจ่ายค่าบัตรวันลงทะเบียน แต่รบกวน +ค่าส่ง 40 บาทด้วยนะคับ เพราะต้องส่งตามไปทีหลังคับ**

เอกสารที่ใช้ในการสมัคร Verify Member >>Click<<

ไม่มีทะเบียนบ้านตัวจริง สามารถไปคัดสำเนาได้ที่อำเภอคับ มีเวลาเตรียม 3 อาทิตย์คับ เอกสารไม่ครบผมลงทะเบียนให้ไม่ได้นะคับ

ตัวอย่างสำเนาทะเบียนบ้านที่คัดจากอำเภอ

ตัวอย่างบัตรสมาชิกสำหรับแนบกับสินค้าที่ต้องการจะขายคับ สะดวก ปลอดภัย

Update ท่านที่โอนมาแล้ว

1.joka9595-แพร่
    2.sendtoyai-เชียงใหม่
    3.toolpak-แพร่
    4.Chinnapat0-แพร่
    5.acting2-แพร่
    6.nai-boem-แพร่
    7.Mkphancr07-เชียงราย
    8.orphnocch-ลำปาง
    9.black_wido-ลำปาง
    10.aoy2507-เชียงราย
    11.Repubit-เชียงใหม่
    12.catz1-ลำปาง
    13.sittidade-แพร่
    14.pengcomp-เชียงราย
    15.kekko99-เชียงใหม่
    16.ung15-แพร่
    17.YOOUNG-เชียงใหม่
    18.dio199rid-เชียงราย
    19.jatammai-เชียงราย
    20.milkyshop-เชียงใหม่
    21.!EXOTIC!-เชียงราย
    22.totoza13-เชียงใหม่
    23.shittoman-เชียงราย
    24.Knvb-ลำปาง
    25.Oumndl-ลำปาง
    26.Hikaru-เชียงใหม่
    27.Superpang-ลำปาง
    28.Gamemer_krit-เชียงราย
    29.benz1942-เชียงใหม่
    30.0819523015-ลำปาง
    31.nophadon-เชียงใหม่
    32.MOMMAMMAN-ลำปาง
    33.singtisan-เชียงราย
    34.2numphoto-แพร่
    35.Wangmo-ลำปาง
    36.eak8739-เชียงใหม่
    37.earnittiwa-แพร่
    38.taka01-แพร่
    39.sexmancom-เชียงราย
    40.muneo-เชียงราย
    41.flanken-ลำปาง
    Last edited by OCZ; 21 Aug 2017, 14:34:43.

รอบนี้ผมคงจะไม่พลาดละครับ 55555

Comment

เชียงใหม่เจอกันครับ

Comment

ที่อยู่อยู่แพร่ แต่ทำงานที่ กทม ลงทะเบียนได้ที่ไหนครับ รบกวน inbox ด้วยครับ

Comment

เชียงใหม่ด้วยครับ

Comment

Originally posted by pakzabza View Post
            ที่อยู่อยู่แพร่ แต่ทำงานที่ กทม ลงทะเบียนได้ที่ไหนครับ รบกวน inbox ด้วยครับ
            https://www.overclockzone.com/forums...ad.php/3592913

Comment

จังหวะไม่ตรงกันสักที มาวันที่ไปทำงาน กทม.

Sent from my NX512J using Tapatalk

Comment

ลำปางเจอกันครับ

Comment

Update ท่านที่โอนมาแล้ว

1.joka9595-แพร่
                  2.sendtoyai-เชียงใหม่
                  3.toolpak-แพร่
                  4.Chinnapat0-แพร่
                  5.acting2-แพร่
                  6.nai-boem-แพร่
                  7.Mkphancr07-เชียงราย
                  8.orphnocch-ลำปาง
                  9.black_wido-ลำปาง
                  10.aoy2507-เชียงราย
                  11.Repubit-เชียงใหม่
                  12.catz1-ลำปาง
                  13.sittidade-แพร่

Last edited by OCZ; Today at 1337.

Comment

เจอกันครับ

Comment

พิษณุโลก ต้องการเปิดยืนยัน สมาชิก ต้องทำไงครับ อยากได้เสื้อ 2XL ด้วยครับ

Comment

Originally posted by tuajang0 View Post
                        พิษณุโลก ต้องการเปิดยืนยัน สมาชิก ต้องทำไงครับ อยากได้เสื้อ 2XL ด้วยครับ
                        พิษณุโลก คงไม่ได้ไปแล้วครับ และเสื้อก็ทำสำหรับคนมาร่วมงานที่กทม.เท่านั้นครับ มากทม.เลย
                        https://www.overclockzone.com/forums...ad.php/3592913

Comment

Originally posted by tuajang0 View Post
                          หรือถ้าไม่สะดวกมา กทม จังหวัดที่ไกล้พิษณุโลกที่สุดน่าจะเป็นจังหวัดแพร่คับ สามารถไปลงทะเบียนได้คับ

Comment

Comment

ตอนี้ขาดท่าน nai-boem กับ ung15 รบกวนรีบมานะคับ ผมต้องเดินทางต่อไปลำปางเวลา 15.00 น. คับ

Comment

Working...
                              X