Announcement

Collapse
No announcement yet.

(จบแล้ว)Verify Member >>> รังสิต <<< 13 ธันวาคม 2020

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• (จบแล้ว)Verify Member >>> รังสิต <<< 13 ธันวาคม 2020

Verify Member คืออะไร >> Click <<

เปิดรับลงทะเบียน Verify Member ในเขตกรุงเทพ >> รังสิต <<

สถานที่ ห้าง Big C รังสิต 2(ตรงข้ามเซียร์รังสิต) Food Cort

วันอาทิตย์ที่ 13 ธันวาคม 2020 เวลา 16.00-18.00 น.
    พร้อมลงทะเบียนแล้วนะครับ
    บริเวณ Foodcort ชั้น 2

หาไม่เจอ TEL.0911172022

สะดวกตามวันเวลา "โอนเงินค่าบัตรสมาชิก 200 บาท" เพื่อทำบัตรล่วงหน้า และรับบัตรได้ในวันลงทะเบียน

ขอเบอร์บัญชีผ่านทาง PM หรือ ทาง Line ID : verifymember

ปิดรับโอนเงิน 7 ธันวาคม 2020

**ชำระค่าบัตรหน้างาน +ค่าส่ง 40 บาท รับบัตรอีก 1 อาทิตย์
    **สะดวกตามวัน-เวลานัดหมายค่อยโอนนะครับ โอนแล้วไม่สามารถขอคืนเงินได้ครับ
    **เตรียมเอกสารให้ครบถ้วน ไม่งั้นลงทะเบียนไม่ได้นะครับ

เอกสารที่ใช้ในการสมัคร Verify Member
    1.ทะเบียนบ้านตัวจริง(ถ้าไม่มี สามารถไปคัดสำเนาได้ที่อำเภอที่ท่านอยู่อาศัยคับ)
    2.บัตรประชาชน บัตรจริง
    3.สมุดบัญชี เล่มจริง
    4.เอกสารยินยอม
    >>Download<<
    5.สำเนาทะเบียนบ้าน สำเนาบัตรประชาชน สำเนาสมุดบัญชี อย่างละชุด

ตัวอย่างเอกสารที่ต้องเตรียมมา

ตัวอย่างสำเนาทะเบียนบ้านที่คัดจากอำเภอ

ตัวอย่างเอกสารที่ต้องเตรียมมาในกรณีที่ไม่มีทะเบียนบ้านตัวจริง

ตัวอย่างบัตรสมาชิกสำหรับแนบกับสินค้าที่ต้องการจะขายคับ สะดวก ปลอดภัย

เมื่อลงทะเบียนเสร็จ สถานะจะเปลี่ยนทันที

Update ท่านที่โอนเงินแล้ว

1.tuumz
    2.Nontspash
    3.AtSign12u
    4.jinnisala
    5.kolopoioio
    6.Mozart222
    7.DUN
    8.Peekja
    9.spiritbass
    Last edited by VerifyMember; 18 Dec 2020, 12:44:30.

ผมสมัครที่วงเวียนใหญ่เรียบร้อบในวันที่ 6 ธ.ค และรอรับบัตร verify ที่จะส่งให้ แต่ยังไม่ได้รับเลยครับ ช่วยเช็คให้ด้วยครับ

Comment

Originally posted by dee-1 View Post
      ผมสมัครที่วงเวียนใหญ่เรียบร้อบในวันที่ 6 ธ.ค และรอรับบัตร verify ที่จะส่งให้ แต่ยังไม่ได้รับเลยครับ ช่วยเช็คให้ด้วยครับ
      บัตร ใช้เวลาสั่งทำประมาณ 1 อาทิตย์ถึงจะเริ่มจัดส่งได้ครับ

Comment

อ้อครับ ขอบคุณครีบ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
          X