Announcement

Collapse
No announcement yet.

(จบแล้ว)ลงทะเบียน Verify Member แลกเปลี่ยนข้อมูล#2 เขตกรุงเทพ อาทิตย์ที่ 4 ส.ค. 62

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• (จบแล้ว)ลงทะเบียน Verify Member แลกเปลี่ยนข้อมูล#2 เขตกรุงเทพ อาทิตย์ที่ 4 ส.ค. 62

Verify Member (จบแล้ว)และพบปะแลกเปลี่ยนข้อมูล ในเขตกรุงเทพมหานครครั้งที่ 2

เนื่องจากทาง Overclockzone กำลังจะทำการอัพเดตเวปบอร์ดใหม่ เพิ่มระบบการประมูลให้ทันสมัยขึ้น แก้ปัญหาการค้นประวัติการซื้อขายของเพื่อนสมาชิก เพิ่มระบบโอนเงินผ่านคนกลาง และอื่นๆ

ข้อเสนอแนะของเพื่อนสมาชิกทุกท่าน เป็นสิ่งสำคัญในการปรับปรุงเวปบอร์ดเป็นอย่างมาก

จึงขอเรียนเชิญท่านสมาชิกทั้งเก่าและใหม่ มาพบปะสังสรรค์ แลกเปลี่ยนประสบการณ์ เสนอแนะ ติชม และลงทะเบียน Verify Member

ส่วนท่านที่ไม่ต้องการลงทะเบียน หรือลงทะเบียนไปแล้ว ก็สามารถแวะมาเสนอความคิดเห็นได้นะครับ นัดกันใน Food Cort ชั้น 4 ห้างอิมพีเรียลสำโรงครับ

ท่านที่ต้องการมาลงทะเบียน Verify Member สามารถแจ้งได้ที่ Line:verifymember

วันอาทิตย์ที่ 4 สิงหาคม 2562 เวลา 18.00-20.00 น. ห้างอิมพีเรียลสำโรง บริเวณ Food Cort ชั้น 4

**ท่านที่ติดงานมาไม่ทัน สามารถโทรบอกได้ในวันนัดหมายคับ รอได้คับ**

ท่านสมาชิกที่สะดวกตามวันเวลาที่ประกาศ รบกวนโอนเงินค่าทำบัตรสมาชิกจำนวน 200 บาท ปิดรับโอนเงินวันที่ 3 สิงหาคม 2562

และสามารถรับบัตรสมาชิกได้ทันทีในวันที่ลงทะเบียนคับ

ส่วนท่านที่ไม่สะดวกโอน สามารถมาชำระได้ในวันที่ลงทะเบียน แต่รบกวน +ค่าส่งบัตรสมาชิก 40 บาท

และจะเริ่มส่งบัตรหลังจากวันที่ 15 สิงหาคม 2562

โดยสามารถขอเบอร์บัญชีผ่านทาง PM หรือ ทาง Line ID : verifymember โอนเสร็จแจ้ง USER ที่ต้องการลงทะเบียน เพื่อจัดทำบัตรสมาชิกล่วงหน้าคับ

เอกสารที่ใช้ในการสมัคร Verify Member
    1.ทะเบียนบ้านตัวจริง(ถ้าไม่มี สามารถไปคัดสำเนาได้ที่อำเภอที่ท่านอยู่อาศัยคับ)
    2.บัตรประชาชน บัตรจริง
    3.สมุดบัญชี เล่มจริง
    4.เอกสารยินยอม >>Download<< ** ถ้าโหลดไม่ได้ สามารถขอเอกสารผ่านทาง Line : verifymember **
    5.สำเนาทะเบียนบ้าน สำเนาบัตรประชาชน สำเนาสมุดบัญชี อย่างละชุด

ตัวอย่างเอกสารที่ต้องเตรียมมา

***ไม่มีทะเบียนบ้านตัวจริง สามารถไปคัดสำเนาได้ที่อำเภอคับ มีเวลาเตรียม 1 เดือนคับ เอกสารไม่ครบผมลงทะเบียนให้ไม่ได้นะคับ***

ตัวอย่างเอกสารที่ต้องเตรียมมาในกรณีที่ไม่มีทะเบียนบ้านตัวจริง

ตัวอย่างบัตรสมาชิก วางคู่สินค้า เพื่อนการค้าขายที่ปลอดภัย

Verify Member คืออะไร >> Click <<

กรุณาอ่านให้ละเอียดก่อนที่จะสอบถามอะไร เพราะรายละเอียดที่แจ้งนั้น ครบทุกอย่างแล้ว

รายชื่อ ท่านที่โอนเงินมาแล้ว

1.topz
    2.kannesta
    3.stephackzaa
    4.ponza6614
    5.iwatchnign
    6.BeerZ_
    7.TAT_Thai
    8.Gmhirana
    9.pephumin
    10.munzuki
    11.Clint'swut
    12.torzja
    13.oni_tiruk
    14.Stel
    15.p_palk
    16.hide80
    Last edited by OCZ; 5 Aug 2019, 12:21:13.

ลงทะเบียน​Verify Member

ขอเลขบัญชี​ครับ

Comment

ขออนุญาติแอดมินครับ ผมลงทะเบียนไว้ที่ ระยอง วันที่16 มิ.ย. 2562
      ตอนนี้ยังไม่ได้รับ บัตรสมาชิกเลยครับ

Comment

Originally posted by taanginter View Post
        ขออนุญาติแอดมินครับ ผมลงทะเบียนไว้ที่ ระยอง วันที่16 มิ.ย. 2562
        ตอนนี้ยังไม่ได้รับ บัตรสมาชิกเลยครับ
        ส่งไปเรียบร้อยหมดแล้วครับ เดี๋ยวส่งเลข EMS ไปให้ครับ

Comment

Originally posted by VerifyMember View Post
          ส่งไปเรียบร้อยหมดแล้วครับ เดี๋ยวส่งเลข EMS ไปให้ครับ
          ขอบคุณครับ ท่านแอดมิน

Comment

อยากให้เจ้าของกระทู้ สามารถลบ comment ได้ เนื่องจากมีบาง comment เราใส่รูปไว้ แล้วไม่ขึ้น หรือหาย ทำให้ comment ดูว่างเปล่า จะมานั่งแก้ up ใหม่ ก็เยอะ รบกวนพิจารณาด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by Bubbleman View Post
              อยากให้เจ้าของกระทู้ สามารถลบ comment ได้ เนื่องจากมีบาง comment เราใส่รูปไว้ แล้วไม่ขึ้น หรือหาย ทำให้ comment ดูว่างเปล่า จะมานั่งแก้ up ใหม่ ก็เยอะ รบกวนพิจารณาด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ
              ทุกความคิดเห็นของเพื่อนสมาขิก เป็นสิ่งจำเป็นต่อการพัฒนาเวปบอร์ดเป็นอย่างมากครับ

ขอบคุณครับ

Comment

ขออนุญาติท่านแอดมินครับ ผมยังไม่ได้รับ บัตร สมาชิกเลยครับ
                ผมรบกวนขอเลข ems หน่อยครับ เดียวผมไปรับเองที่ไปรษณีย์ ก็ได้ครับ
                ผมเองก็ไม่แน่ใจว่า ตอนไปรษณีย์ มาส่ง อาจเป็นช่วงที่ผมออกไปทำงานอยู่ก็เป็นได้

Comment

อยากไปแต่อยู่ไกลจัง

Comment

ทักไปทางไลน์แล้วนะครับ

Comment

สวยงาม

.
                      Attached Files
                      Last edited by BeerZ_; 6 Aug 2019, 14:35:57.

Comment

Working...
                      X