Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย ไฮโดรมิเตอร์ สำหรับวัดแบตเตอรี่น้ำ ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ลดราคาเหลือ 170 บาท แล้วนะครับ สอบถามได้นะครับผม

Comment

สอบถามได้นะคร้าบ

Comment

รับครับ ส่งเลขบัญชึให้ ทางpm ด้วนครับ

Comment

Originally posted by dit95 View Post
          รับครับ ส่งเลขบัญชึให้ ทางpm ด้วนครับ
          เช็ค PM ด้วยนะครับ รายละเอียดอยู่ในนั้นครับผม โอนเสร็จแล้ว กรุณาแจ้งการโอนมาด้วยนะครับ เพื่อความสะดวกในการเช็ค ขอบคุณครับ

Comment

โอนแล้วครับ เวลา 20.21น.- ที่อยูแจ้งไว้ใน pm ครับ

Comment

Originally posted by dit95 View Post
              โอนแล้วครับ เวลา 20.21น.- ที่อยูแจ้งไว้ใน pm ครับ
              ส่งของแล้วนะครับ ขอบคุณมากๆครับผม

Comment

Working...
              X