Announcement

Collapse
No announcement yet.

Ticwatch S2 | SmartWatch WearOS ราคาโคตรถูก ตอบแชทผ่านนาฬิกาด้วยเสียง/พิมพ์ได้เลย!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Ticwatch S2 | SmartWatch WearOS ราคาโคตรถูก ตอบแชทผ่านนาฬิกาด้วยเสียง/พิมพ์ได้เลย!

ขาย Ticwatch S2 | Smartwatch Wear OS ราคาโคตรถูก ตอบไลน์ผ่านนาฬิกาด้วยเสียงหรือพิมพ์ได้เลย!!

สภาพ 98% ไปเลยจ้า น้อนอยู่ในเคสตลอดตั้งแต่ซื้อมา ไร้ร่องรอยใดๆ ให้ขุ่นมัว

ไม่เคยผ่านการตก กระแทกมาก่อน อายุน้อน 1 ปีเต็มเมื่อวันที่ 20 พ.ย. ที่ผ่านมาแต่ยังไร้การงอแงใดๆ

อุปกรณ์ครบดั่งเพิ่งออกมาจาก Shop Ticwatch เลยครับโผม

โดยอุปกรณ์ที่ท่านจะได้รับ

1. Ticwatch S2 และอุปกรณ์ครบกล่องแบบ 100% แม้แต่ฟิล์ม
    2. ที่ชาร์จน้อน Ticwatch เพิ่มอีก 1 ชั้น
    3. เคสกันรอยน้อนติ๊ก 1 ชิ้น

​​
    เก็บน้อนใส่กล่องเรียบร้อย รอท่านเจ้านายใหม่มาครอบครอง

รีวิวน้องครับ : https://www.youtube.com/watch?v=o9P18Zjrfe4

หากท่านใดกำลังมองหา Smartwatch ที่สามารถตอบไลน์/Messenger ผ่านนาฬิกาได้เลย อีกทั้งยังเปิด Google Maps ได้อีก
    พร้อมกับระบบปฏิบัติการ Wear OS ที่ Google ทำเอง Ticwatch S2 คือตัวเลือกที่ครบครันและคุ้มราคาที่สุดในเรทราคานี้แน่นอนครับผม

ซื้อมาจาก B2S เซ็นทรัลลาดพร้าว 20 พ.ย. 2021 ครับ (ประกันเพิ่งหมดไป)
    เพราะฉะนั้นผมประกันใจเลย 1 เดือนเต็ม หากมีปัญหาอะไรในสภาพเดิมของมัน ยินดีคืนเงินครับผม

เหตุผลที่ขาย : ย้ายไปใช้ Galaxy Watch 4 แทนครับผม

ราคา : 1900฿ เท่านั้น !! (ราคาเต็มเท่าที่หาถูกสุดอยู่ที่ 3690฿ ประหยัดไป 1790฿ เลยทีเดียวเชียวฮะ)

สะดวกนัดรับสินค้าแถว ม.เกษตร วันนี้ ช่วง 10.00-21.00 และท่าน้ำนนท์วันศุกร์-อาทิตย์ หรือไม่ก็เป็นที่ MRT สายสีม่วงครับผม

ติดต่อได้ทาง line id : KuLiKoYeTzDo หรือโทร : 086-5สี่949๒4 แจ็คครับ

ขอบคุณทุกท่านที่สนใจครับ

ขอยาดดันก่อนนอนคร้าบ

Comment

Working...
    X