Announcement

Collapse
No announcement yet.

จักรยานมือสอง GIANT RINCON ไซส์ S เก่าเก็บแต่ใช้งานได้ ตีไป 70% รับเองที่บางแสนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] จักรยานมือสอง GIANT RINCON ไซส์ S เก่าเก็บแต่ใช้งานได้ ตีไป 70% รับเองที่บางแสนครับ

จักรยานมือสอง GIANT RINCON ไซส์ S (ส่วนสูงซัก 175 ปั่นได้ครับ)

สภาพตีไป 70% นะครับ เก่าเก็บ แต่รวมๆ ยังโอเค ปั่นยังใช้งานได้
    ระบบเกียร์ติดขัดบ้างเป็นบางจังหวะครับ บางจังหวะก็ไหลลื่น ผมดูไม่เป็น เข้ามาทดลองปั่นก่อนได้ครับ
    แฮนด์ในรูปคือ มันจอดตากแดด แล้วมันลอก เลยเอาเทปใสมาพัน พอร้อนกาวจากเทปใสมันเลยละลายเป็นสีขาวๆ
    เบาะเดิมๆ แตกลายงาตามรูปเลยครับ
    โซ่ มีสนิมขึ้นตามกาลเวลาที่ไม่ได้ใช้งานครับ
    ส่วนทั่วๆ ไปถือว่ายังโอเคครับ

ขายถูก 4,400 บาท รับเองนะครับ ที่ตลาดนัดจตุจักรชลบุรี

Line : supergto หรือโทร O81 913 2O74

สนใจก็พูดคุยต่อรองกันได้ครับ
    Last edited by supergto; 17 Oct 2018, 07:06:16.

อัพๆ ครับ

Comment

มาลองยืมปั่นได้นะครับ ไม่เอาไม่ว่ากันครับ ได้ไมตรีครับ

Comment

Comment

Comment

Comment

Working...
            X