Announcement

Collapse
No announcement yet.

พรีออเดอร์เว็บ อีเบย์ อเมซอน รับเดินห้างช็อปในลาสเวกัส อเมริกา มาไทย รับประกันแท้100%

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• UP UP UP
    UP UP UP UP

Comment

• หน้าแรกนะครับ อย่าลืมอ่านกันก่อนนะครับ
      http://www.overclockzone.com/forums/...ad.php/1585505

Comment

• Comment

• UP UP+++Up Up

Comment

• อ่านหน้าแรกแล้วสอบถามเข้ามาได้นะครับ

Comment

• Up

Comment

• Originally posted by ชาวร็อค View Post
                Up
                Thanks a lot.

Comment

• Up up up

Comment

• ลูกค้าท่านใดได้รับสินค้าแล้ว แจ้งทางผมด้วยนะครับ จะได้feedbackคนขายถูกครับ
                    สินค้าอีเบย์เร็วกว่าamazonนะครับ เพราะไม่มีการรอพรีออเดอร์่ การส่งไม่เกิน7วัน ต้องส่งครับ อีเบย์เข้มงวดกับคนขายมากกว่าเยอะครับ ผมจึงแนะนําeBayมากกว่าทุกเว็บ น่าจะเป็นเว็บแห่งเดียว ที่น่านําไปเป็นตัวอย่างครับ

Comment

• Updated add services air freights US and UK 2 times/week and 2 times/month. Waitting for Japan services in next 1-2 months be sure new services

Comment

• Up++

Comment

• ได้รับแล้วครับไวกว่าที่คิดเยอะเลย ของคุณพี่โจครับ
                          เดี๋ยวเร็วๆนี่มีสั่งอีก ยังไงมขอรบกวนพี่โจด้วยนะครับ

Comment

• Originally posted by nice@ View Post
                            ได้รับแล้วครับไวกว่าที่คิดเยอะเลย ของคุณพี่โจครับ
                            เดี๋ยวเร็วๆนี่มีสั่งอีก ยังไงมขอรบกวนพี่โจด้วยนะครับ
                            ครับ ได้ครบสองรายการเลยใช่ไหมครับ ส่งตรงญี่ปุ่นเลยเร็วกว่าครับ หุหุ

Comment

• ครับทั้งสองชิ้นเลย จะโทรไปขอบคุณพี่โจ แต่ติดไม่มีคนรับเลยมาลงเว็บดีกว่า

Comment

• up..

Comment

Working...
                                X