Announcement

Collapse
No announcement yet.

ThinkPad Mini Dock Plus Series 3 with USB3.0

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ThinkPad Mini Dock Plus Series 3 with USB3.0

ThinkPad Mini Dock Plus Series 3 with USB3.0 Type 4338

USB2.0 * 6
    USB3.0 * 1
    DVI * 2
    DP * 2
    Dsub * 1
    RJ45 * 1

รุ่นที่น่าจะใช้ได้ ได้แก่ T400s, T410, T410s, T420, T420s, T510, W510, T520, W520, L412, L512, L420, L520, X220, T430, T430s, T431s, T530, W530, L430, L530, X230
    อันนี้รบกวนเช็คก่อนนะครับ

ผมใช้กับ X220i อยู่ ปัญหาคือถ้าเป็นรุ่น *20 จะใช้ port USB3.0 ไม่ได้
    คงเพราะ Dock เองไม่มีคอนโทรลเลอร์ USB3 ในตัว เป็นแค่ทางผ่าน ต้องเป็นรุ่น *30 ครับ ถึงจะใช้ได้

สภาพมีร่องรอยการใช้งานทั่วไปบ้าง บางตัวก็ค่อนข้างสวย
    มีประมาณ 10 ตัว (*** แต่มีกุญแจแค่ 6 ดอก
    ขอโทษเรื่องกุญแจด้วยครับ เข้าใจผิดว่าใช้ด้วยกันได้ แต่มันเป็นของรุ่นเก่ากว่าครับ
    )

ขายตามสภาพ ตัวละ 500 บาท รวมส่ง EMS (ไม่ส่งเคอรี่นะครับ ไกลกว่า แพงกว่า เข้าทุน)
    ประกันใจ 1 เดือน เสียเปลี่ยนตัวใหม่/ถ้าหมดแล้วก็คืนเงินครับ
    ติดต่อทาง pm หรือไลน์ไอดี nomorefrost ครับ

Last edited by ipjack; 1 Nov 2018, 10:47:21.

Comment

Originally posted by พระลอ View Post
      ขอบคุณครับป๋า

Comment

Comment

Originally posted by hayena View Post
          ขอบคุณครับ

รุ่นเก่าก็มีนะครับ แต่เดี๋ยวค่อยลงอีกที ตอนนี้ไม่มีเครื่องเทสเลย

Comment

มีรุ่น ultrabase พร้อม dvd-rw สำหรับ x220 ไหมครับ ?

ถ้าไม่มี ขอรับ ThinkPad Mini Dock Plus Series 3 with USB3.0 Type 4338 ซักตัวครับ เลือกตัวสวยๆให้ด้วยนะ จะมาใช้กับ X220
            Last edited by readypost; 28 Oct 2018, 12:29:35.

Comment

ขายไหมนี่ ? เงียบ ไป

ขอรับ ThinkPad Mini Dock Plus Series 3 with USB3.0 Type 4338 ซักตัวครับ เลือกตัวสวยๆให้ด้วยนะ จะมาใช้กับ X220

Comment

Originally posted by readypost View Post
                มีรุ่น ultrabase พร้อม dvd-rw สำหรับ x220 ไหมครับ ?
                ถ้าไม่มี ขอรับ ThinkPad Mini Dock Plus Series 3 with USB3.0 Type 4338 ซักตัวครับ เลือกตัวสวยๆให้ด้วยนะ จะมาใช้กับ X220
                Originally posted by readypost View Post
                ขายไหมนี่ ? เงียบ ไป
                ขอรับ ThinkPad Mini Dock Plus Series 3 with USB3.0 Type 4338 ซักตัวครับ เลือกตัวสวยๆให้ด้วยนะ จะมาใช้กับ X220
                ตอบใน pm แล้วนะครับ ต้องขอโทษด้วย ผมออกต่างจังหวัดเพิ่งกลับมาครับ

Comment

Comment

Originally posted by พระลอ View Post
                    รับสักตัวไหมครับ

Comment

ดันไปจ้า

Comment

ยังมีเหลืออยู่ครับ

Comment

ขอดูรหัสรุ่นหน่อยครับ จะเช็คว่าใช้กับเครื่องผมได้ไหม ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by naigoo View Post
                            ขอดูรหัสรุ่นหน่อยครับ จะเช็คว่าใช้กับเครื่องผมได้ไหม ขอบคุณครับ
                            ใช่ที่คุยในไลน์ไหมครับ ขอบคุณนะครับ

Comment

Working...
                            X