Announcement

Collapse
No announcement yet.

Battery Depot: ขาย Battery Notebook แบตเตอรี่ โน๊ตบุ๊ค คุณภาพสูง ราคาเป็นกันเอง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อัพ อัพ อัพ

Comment

• มีของ Benq s42 ไหมคับ

ถ้ามี ราคาเท่าไหร่ และ ชำระเงิน กับ
      รับของอย่างไร

และ ตัวโปรแกรมที่ช่วยยืดอายุ batt หาโหลดยากไหม และใช้งานยากไหม

ขอบคุณคับ

Comment

• มีของยี่ห้อ gateway p-6860 fx
        model squ-720 11.1v 7800mAh
        ไหมครับราคาเท่าไร ช่วยPM ตอบด้วนนะครับ จะขอบคุณอย่างยิ่ง

Comment

• up up up

Comment

• Lenovo X61 มีมั้ยครับ
            ถ้ามี มีกี่แบบ

Comment

• Originally posted by FolLoWIn View Post
              มีของ Benq s42 ไหมคับ

ถ้ามี ราคาเท่าไหร่ และ ชำระเงิน กับ
              รับของอย่างไร

และ ตัวโปรแกรมที่ช่วยยืดอายุ batt หาโหลดยากไหม และใช้งานยากไหม

ขอบคุณคับ
              Originally posted by NUT_D View Post
              มีของยี่ห้อ gateway p-6860 fx
              model squ-720 11.1v 7800mAh
              ไหมครับราคาเท่าไร ช่วยPM ตอบด้วนนะครับ จะขอบคุณอย่างยิ่ง
              ไม่มีของใน stock ทั้งสองรุ่นเลยอะครับผม ต้องขอโทษด้วยนะครับ
              ถ้าสนใจจริงๆ สามารถสั่งได้นะครับ แต่ต้องรอนิดนึงครับ

Comment

• แล้ว ราคาอยู่ที่ประมาณเท่าไหร รอนานไหม

Comment

• Originally posted by FolLoWIn View Post
                  แล้ว ราคาอยู่ที่ประมาณเท่าไหร รอนานไหม
                  เดี๋ยวเช็คให้แล้วแจ้งไปอีกทีนะครับ

Comment

• ดันๆๆๆๆ

Comment

• อัพ อัพ อัพ

Comment

• ช่วยดูให้ด้วยนะครับ ถ้าให้ดีแจ้งราคาด้วยนะครับ

Comment

• up up up

Comment

• ดันไป

รับต่อประกันเอเซอร์ถูกๆ หมดประกันแล้ว เสียแล้ว ก็ต่อได้หมดค่ะ

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=700328

สุดคุ้ม

Comment

• up up up

Comment

• up up up

Comment

Working...
                                X