Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย กระเป๋าเป้สะพายหลัง Xiaomi Business Backpack สีดำ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขาย กระเป๋าเป้สะพายหลัง Xiaomi Business Backpack สีดำ

ขายแล้วครับ

กระเป๋าเป้สะพายหลัง Xiaomi Business Backpack สีดำ
    ขนาด 17 ลิตร ใส่ Notebook 15นิ้วได้ครับ
    size เป็น 40*30.5*14
    บุนุ่มกันกระแทกทั้งใบ ด้านสะพายหลังมีช่องสอดใส่กับกระเป๋าเดินทางได้

Spec https://store.mi.com/in/item/3172700003

ราคา (price):
    500.-

สภาพ (condition):
    ใหม่ครับซื้อมาตอนปีใหม่ ใช้น้อยครับ ยังใหม่ดูดีครับ

ตำหนิ (defect):
    ภายนอก มีสีลอกที่จับZip จากการใช้งาน
    ภายใน มีขุยแถวตีนตุ๊กแกที่ปิดช่อง notebook ครับ
    นอกนั้นไม่เจอนะครับ

วันที่ซื้อมา หรืออายุของสินค้า (time from buy):
    ตอนปีใหม่ครับ

ประกัน (warranty):
    ไม่มีตามปกติครับ

เหตุผลในการขาย (reason of sell):
    มีหลายใบครับ

หมายเลขโทรศัพท์ติดต่อ (contact):
    คุณต้น 0815516321 Line+tel

วิธีส่งมอบสินค้า (delivery method):
    รับมือแถวซอยศาลาแดง เวลาทำการครับ
    พอดีลงขายไว้อีกเวบ ขอใช้ รูปเดียวกันไปเลยครับ

Last edited by ton1421; 22 May 2019, 21:11:17.

up up

Comment

ขายได้แล้วครับ เตรียมส่งวันนี้ครับ

Comment

Working...
      X