Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย DELL N4010 Core i5 + RAM 8GB + HD5450 +HDD 640GB จอ 14นิ้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขาย DELL N4010 Core i5 + RAM 8GB + HD5450 +HDD 640GB จอ 14นิ้ว

!@#$%ปิดกระทู้ครับ ขายให้ท่าน ngam2550 เรียบร้อยครับผม

ขาย DELL N4010 Core i5 + RAM 8GB + HD5450 +HDD 640GB จอ 14นิ้ว

เพิ่มรูปภาพที่ เม้น 2

เครื่องใช้งานได้ปกติทุกอย่าง จอภาพใสๆไม่มีลอย/คีบอดร์กดได้ทุกปุ่ม/Wifi ใช้ได้ปกติ/ลำโพงเสียงดีไม่เเตก/Touch Pad ใช้ได้ปกติ
    เเต่เเบตเตอรี่เสื่อมเเล้ว (Lazada 700บาท มีขาย) ไม่ต้องใช้เเบทก็ได้นะ

ติด Windows 10 Pro สะอาดๆลื่นๆ อัพเดทได้ตลอดชีวิต เหมาะเอาไว้สำหรับทำงาน Office ดูหนัง ฟังเพลงเสียงดี เล่นเกม House เกม Online เก่าๆ ได้

สภาพตามรูป มีเเต่เครื่อง +ที่ชาร์ทเเท้ ครับ จอไม่มี เดทใดๆ ลำโพงเสียงไม่เเตก

เสปคเครื่องหลักๆ
    CPU Intel Core i5 430M 2.27GHZ Turbo Boost 2.53 GHz
    M/B Intel HM57 Express Chipset
    RAM DDR3 Corsair Value Select 4GB*2 BUS 1600
    VGA ATI HD 5470 1GB DDR3
    HDD Hitachi 320GB *2 = 640GB (ใส่อีกลูกในช่อง DVD เเทน)
    ลำโพง SSRS PREMIUM SOUND

ลดสุดๆขายเพียง 3,800 บาทรวมส่ง kerry/ems ครับผม

Windows 10 Pro 64 Bit อัพเดทล่าสุดเเล้ว อัพได้ตลอดชีวิตครับ

ขาย 3,800 รวมส่ง EMS/Kerry

ถ้ามี RAM อยู่เเล้วไม่เอา RAM ลดไป 1,000 บาท

095-4241632 เบ้น เมมเบอร์โทร Auto Add Line

เทสเครื่องครับ มืดหน่อยนะครับเพราะโฟกัสไปที่จอ

ประวัติการขาย เดือน มกราคม 2019 ปีที่เเล้วไปหาดูเอาครับ
    Last edited by comlnblack; 11 Jan 2019, 14:02:29.

เพิ่มรูปอีกชุดครับ ถ่ายกลางเเจ้งให้ใหม่ชัดที่สุดละครับ กล้องได้เท่านี้

หน้าจอใสๆไม่มีรอยขนเเมวครับผม

การ์ดจอ 1GB ครับ
    Last edited by comlnblack; 7 Jan 2019, 12:29:20.

Comment

up

Comment

up

Comment

up

Comment

รบกวนทักไลมาใหม่หน่อยนะครับ ลูกค้าที่โทรมาผมหาไม่เจอครับ เด่วจะลงรูปเพิ่มให้ครับ ถ่ายกลางวันชัดๆเลย

Comment

up

Comment

up หัวเขียวส่งให้ก่อนได้นะครับ

Comment

up

Comment

up

Comment

up

Comment

up

Comment

up

Comment

สนใจอยู่ครับ ไลน์มาหน่อย sskcomputer.service

Comment

Working...
                            X