Announcement

Collapse
No announcement yet.

Notebook Asus อายุไมถึงเดือน ประกันศูนย์ 2 ปี กล่อง อุปกรณ์ ครบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] Notebook Asus อายุไมถึงเดือน ประกันศูนย์ 2 ปี กล่อง อุปกรณ์ ครบ

ต้องการขายโน้ตบุคอายุไม่ถึงเดือน ยี่ห้อ ASUS 15 นิ้ว

ปกติ ใช้เครื่องตั้งโต๊ะทำงานแต่เก่ามากแล้ว อยากได้โน้ตบุค
    พอดีพี่ชายไปเดินดูแล้วเห็นสเปคดี ราคาไม่แพงมาก เลยซื้อมาให้เห็นว่าจอ 15
    น่าจะเหมาะดีแทนเครื่องตั้งโต๊ะได้ แต่พอเห็นแล้วก็รู้สึกว่ามันใหญ่จังค่ะ 555
    (เคยใช้แบบจอ 11.6 กับจอ 14 ก็รู้สึกว่ามันกะทัดรัดดี)

ตั้งแต่ซื้อมา ยังแทบไม่ค่อยได้จับเล่นเลย เปิดดูโน่นนี่นิดหน่อยก็ปิด
    เพราะทำงานอยู่ในเครื่องตั้งโต๊ะตลอด แล้วยังไม่ถนัด Windows 10 ด้วย
    เลย ขอตั้งสติ ว่าจะลองไปดูเอง ว่าขนาดไหนเหมาะสม
    เลยอยากขอขายเครื่องนี้ไปก่อนค่ะ เพราะตอนนี้ก็ยังไม่ได้รีบใช้
    คนรับต่อ จะได้ใช้เครื่องอย่างเคลียร์ๆ

ซื้อต่อไปก็ไม่ต่างจากซื้อของใหม่เพราะจับน้อยมาก
    เพิ่มเติมคือติดฟิล์มหน้าจอแล้วด้วยค่ะ

มีใบเสร็จซื้อมาราคา 14,100 บาท
    เมื่อวันที่ 1 ธ.ค. 61 (ประกันศูนย์ 2 ปี)
    ตัวเครื่องผลิต 03/2561

ขอขายที่ 12,500 บาท (ติดฟิล์มจอแล้ว)

ซื้อใช้เอง หรือพ่อแม่จะซื้อให้เป็นอุปกรณ์การเรียนของลูก ก็ได้ใช้ไปในราคาไม่แพงนะคะ

(ขอคนที่สนใจราคานี้ก่อนนะคะ
    มีติดฟิล์มแล้วด้วย ไม่รีบค่ะ
    ขายไม่ได้คงใช้ไปก่อน)

เป็นรุ่น ASUS F555Q
    มี DVD Drive
    CPU : AMD FX-9800P
    RAM : 8 GB DDR4
    HDD : 1 TB 5400 RPM
    DISPLAY : 15.6" HD
    VGA : AMD RADEON R7

สเปคอื่นๆ ดูจากรูปเลยนะคะ
    มีกล่อง อแดปเตอร์ กระเป๋า

นัดรับได้แถวสะพานใหม่ วัชรพล รามอินทรา
    เกษตร แจ้งวัฒนะ
    หรือจัดส่ง Kerry ค่ะ
    โอนเงิน กรุงเทพ กสิกร ไทยพาณิชย์

ติดต่อ พัด
    id line : patcommercial

รูปเพิ่ม

Last edited by Khun_Pat; 23 Dec 2018, 13:10:24.

Comment

Comment

ข้างบนไม่ชัด

Comment

Comment

ขอดูรูปเพิ่มได้ที่ line นะคะ

Comment

Working...
            X