Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซาก+อะไหล่ >>> Compaq Presario V2000 <<<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ซาก+อะไหล่ >>> Compaq Presario V2000 <<<

Compaq Presario V2000

#ราคา_390_บาท_พร้อมส่งฟรีทั่วไทย

รายการนี้ปล่อยเป็นซากไว้ทำอะไหล่นะครับ
    ได้มาแบบนี้ ไม่มีแรมมาด้วยเลย ลองไม่ได้ว่าใช้ได้ไหม
    .
    แต่ลองเสียบไฟเปิดเครื่องแล้ว มีเสียงดังปี๊บ 4 ครั้งครับ
    พัดลม CPU ทำงานด้วย แต่พอดังครบ 4 ครั้งพัดลมก็หยุดทำงาน

คีย์บอร์ดครบๆ ทุกปุ่ม - จอไม่แตกสวยๆ เลย - บานพับแน่นๆ เลย

ไม่มีฝาปิดช่อง HDD - ไม่มีที่ชาร์จ - ไม่มี HDD - ไม่มี Ram - ไม่มี DVD
    ที่เหลือพิจารณาจากภาพเอาเลยนะครับ

มีให้แค่ตามในภาพนะครับ เป็นอะไหล่ครับ

รับประกัน 3 วัน ตามที่แจ้งครับ (เสียบไฟเครื่องเปิดติดแน่นอน)

สนใจจองได้เลยครับ
    แล้วแจ้งมาทาง Inbox ได้เลย

ระยะเวลาจอง #จองได้ไม่เกิน_24_ชั่วโมง

ติดต่อสอบถามได้ที่ Line : kerospeed
    หรือ Tel : 0994496168

Comment

up

Comment

Working...
      X