Announcement

Collapse
No announcement yet.

โน็ตบุค msi

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] โน็ตบุค msi

โน๊ตบุ๊ค msi gx70 3cc destroyer ใช้งานได้ปกติ
    cpu a10 ram12gb hdd 1tb 7200rpm ,การ์ดแยก r9 m290x ,ขนาด 17.3 นิ้ว ,แบตใช้งานได้ เครื่องเป็นเครื่องนอกครับเครื่องญี่ปุ่นแป้นไม่มีไทยนะครับ ตรง logo msi มีไฟครับตัวนี้ Windows 7 home แท้ คีย์สามารถใช้กับ win 10 ได้ครับ
    ***** มีปัญหาการ์ดแยกใช้งานได้แต่ลงไดร์เวอร์แล้วติดเหลืองจึงต้องถอดออดใช้ตัวกับ cpu แทนที่เหลือใช้ได้ปกติครับ
    รับมือได้ พิโลก ครับ ส่งได้จัดส่งทาง kerry เดียวห่อแน่นหนาให้ครับ แถมที่ระบายความร้อนให้อันนึงครับ
    สอบถามเพิ่มเติมหรือขอภาพมุมอื่นๆแอดไลน์มาคุยน่ะครับ
    0962300520

ขาย ออกแล้วครับ บาทครับ

Last edited by BoomerIT; 11 Nov 2018, 00:03:30.

ขอ 6,000 เดียวขึ้นไปเอาพิดโล โอไหม ๆ

Comment

Comment

Originally posted by loveking View Post
        ขอ 6,000 เดียวขึ้นไปเอาพิดโล โอไหม ๆ

Comment

Comment

Comment

Originally posted by BoomerIT View Post
              ขายเถอะท่าน เชื่อผม ไม่มีใครให้สูงกว่านี้แล้วแหละ

Comment

Comment

Comment

การ์ดจอแยก ขายไหมครับ

Comment

6010 บาทครับ

Comment

Originally posted by wiLL poWer View Post
                        การ์ดจอแยก ขายไหมครับ
                        การ์ดแยกครับ

- - - Updated - - -

Originally posted by inweto View Post
                        6010 บาทครับ

Comment

Comment

Originally posted by BoomerIT View Post
                            อยากสอย ๆ

Comment

Working...
                            X