Announcement

Collapse
No announcement yet.

Microsoft Surface Pro 4-Core i5 4GB/128GB

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] Microsoft Surface Pro 4-Core i5 4GB/128GB

ขายแล้ววววววววว

Microsoft Surface Pro 4-Core i5 4GB/128GB
    .

เครื่องสภาพดี มีสายชาร์จพร้อม
    แบตยังดี อึดๆ อยู่
    WiFi Bluetooth ใช้ได้ปกติ
    เซนเซอร์หมุนจอทำงานปกติ
    CPU i5-6300U
    Ram 4 GB.
    SSD 128 GB.
    .
    สเปค และสภาพเครื่องดูจากรูปเลยครับ
    ลงให้ดูครบๆ แล้ว

.
    >>>ตำหนิ ก่อนซื้ออ่านให้เข้าใจนะครับ<<<
    .
    ชุดคีย์บอร์ดไม่มี (ต่อเม้าส์+คีย์บอร์ดนอกใช้ได้ปกติ)
    จอแถวๆ มุมขวาบน มีรอยเลอะสีดำๆ นิดหน่อย (ดูรูป)

ทัชสกรีน >>>ตีเสีย<<<
    เจ้าของเดิมบอกเมื่อก่อนใช้ได้ ลงวินโดว์ใหม่ทัชได้ไม่ทั่ว
    ***เอาไปลองลงโปรแกรมใหม่ดูครับ***

.
    มีตัวเครื่อง+สายชาร์จให้พร้อมใช้งาน
    .
    รับประกัน 7 วัน ตามที่แจ้ง ไม่ประกันทัชสกรีนนะครับ
    .

3000 บาท รวมส่ง
    .

นัดรับได้ ซ.จรัญ 35
    สอบถาม 0805606888

Last edited by kerospeed; 7 Jan 2024, 15:52:40.
Working...
X