Announcement

Collapse
No announcement yet.

+++DELL LATITUDE E5550 15.6" *Military Grade_I5-GEN 5_SSD256_แบตใหม่จุเยอะสภาพสวย+++

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] +++DELL LATITUDE E5550 15.6" *Military Grade_I5-GEN 5_SSD256_แบตใหม่จุเยอะสภาพสวย+++

Dell Latitude E5550

*เครื่องสวยจอใหญ่ตัวเครื่อง Body Aluminium Metal พรี่เมี่ยม Body เดียวกับ workstation Precision 35XX แต่ข้อดีกว่าคือใช้งานได้นานกว่าแบตเปลี่ยนใหม่จุเยอะสุด ใช้งานทั่วไปไม่ช้าเร็วแรง SSD เปลี่ยนใหม่

+ลงโปรแกรมทดสอบอุปกรณ์ต่าง ๆ ใช้งานได้ครบถ้วนครับ ขายเพราะได้เครื่องใหม่ระบายของมีหลายเครื่องใช้เองไม่ใช่ร้านค้า

+CPU: .Intel Core i5-5200U
    +การ์ดจอ .Intel HD Graphics 5500
    +ขนาดจอ Display. 15.6” HD
    +HDD : SSD 240 Kingston * เปลี่ยนมาใหม่
    +RAM. 8 GB *ใส่เพิ่มจากเดิม 4GB
    + 3 x USB Type-A 3.0 (3.1 Gen 1)| HDMI |VGA | Card reader /SD | Internet Len
    +Wi-Fi 802.11ac
    +Bluetooth 4.0
    +Smart card reader | web camera |Microphone |Speakers |
    +น้ำหนักเครื่อง 1.95 KG (ไม่รวม Adapter)
    +แบตเพิ่งเปลี่ยนมาใหม่ 6Cell มีประกัน mAH เยอะสุดที่ใส่ได้ ใช้ทั่วไปได้ 5-6 ชม สบายๆ
    Gadget Offer Set: Notebook ที่ชาทตรงรุ่นมากับเครื่อง , ซอฟแคสพอดีเครื่อง
    Window 10_64bit แท้
    Warranty by Heart 15 Days

ขายเพียง 10,500 บาท (แบตกับ ssd ใหม่ก็คุ้มแล้ว) สนใจ ID LINE : 0890443969 mobile Phone 0890443969 สะดวกมาดูเครื่องแถว zeerรังสิต วันทำงาน Lotus อ่อนนุช

ข้อดีของการซื้อเครื่องที่หมดสัญญาเช่า
    +ระยะเวลาใช้งานเพียงแค่ 3-4 ปี
    +สภาพดี ใช้งานมาไม่หนัก ส่วนมากจะใช้แค่พิมพ์งาน พิมพ์เอกสาร เล่น Internet ไม่ได้ใช้เล่นเกมส์ หรือทำโปรแกรมกราฟฟิกแบบสูง ๆ เครื่องใหม่ราคาร่วม 40-50K
    +บางพกสะดวกแข็งแรงมาก แทบไม่ได้ใช้งานสภาพจะดูใหม่

รูปเครื่องจริง

Last edited by nabu; 10 Dec 2019, 13:00:08.

สอบถามได้ครับ

Comment

ลดครับ 10,000

Comment

ลดครับ 9500

Comment

ดันครับ

Comment

ดันครับ

Comment

ลดครับ 9,000 ถ้วน

Comment

ดันครับ 8,900

Comment

ลดครับ 8,500

Comment

ดันครับ

Comment

ลดครับ 8,000

Comment

up ครับ

Comment

ดันครับ สอบถามได้

Comment

ดันครับ

Comment

ดันครับ

Comment

Working...
                              X