Announcement

Collapse
No announcement yet.

User mixga โจร 185บาท

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• User mixga โจร 185บาท

ล่าสุดส่งของมาแล้วคับ 7วันผ่านไป นานชิบหาย

time in a bottle quicksilver
    Last edited by Gigabyte*-; 16 Nov 2018, 13:50:27.

.

ล่าสุดส่งมาแล้ว แหม่ อย่างกะพรีออเดอร์ นานชิบหาย

ส่งมาเมื่อวาน15-11-2018 เพิ่งถึงเมื่อกี้16-11-2018

แต่ยังไงก็ขอดิสเครดิสบุคคลนี้นะคับ นี้ขนาดแค่เงิน185บาท

Comment

185บาท ไม่คุ้มเลยนะฮะเสียหมดเลย

Comment

พี่แกคงชิลๆมั้งขอรับ เหมือนสั่งของจากจีนใน shopee ไง ผมโดนไปครั้งนึง ล่อซะครึ่งเดือน

Comment

เหมือนกันครับ ของผม 5 วันนิดๆ

Comment

Working...
          X