Announcement

Collapse
No announcement yet.

เตือนภัย และขอความช่วยเหลือ ผมซื้อ iphone4 user naiux น่าจะโกงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เตือนภัย และขอความช่วยเหลือ ผมซื้อ iphone4 user naiux น่าจะโกงครับ

กระทู้ถูกเป็น MOST WANT ไปแล้ว ทำให้ดันไม่ขึ้นแล้ว ครับ ถ้าเป็นไปได้อยากให้ทีมงานดันขึ้นอีกหน่อย เพราะตอนนี้มีคนถูกคนนี้หลอกหลายคน ยังไงขอขอบคุณ OVERCLOCK ด้วยครับ

ิุขอบคุณทุกทุกคนครับ ผมได้หลักฐานพอสมควรแล้ว ว่าจะไปแจ้งความวันศุกร์นี้

ถ้าใครแจ้งความแล้ว POST แปะมาด้วยก็ได้ผมจะได้ ส่งให้ตำรวจเพิ่ม จะได้หนักแน่นยิ่งขึ้น

โอนไปแล้ว 700 ตั้งแต่วันอาทิตย์ วันนี้ 6/3/2561 เงียบไปเลยโทรไปก็ไม่มีสัญญาณ ไลน์ก็ไม่ตอบ ทำอย่างไรดีครับ จะแจ้ง admin ยังไงดีครับ

ตอนแรกขอดูบัตร แต่เค้าตอบว่า โอนเป็นเลขบัตรประชาชนอยู่แล้ว ผมเลยคิดว่าไม่มีปัญหา แต่หลังจากโอนเงินเสร็จ พฤติกรรมคือ ไม่โทรบอกอะไรเลย ต้องโทรถามตลอด

บอกว่าจะส่งของวันจันทร์ แล้วจะบอกเลข TRACK ให้

แล้วหลังจากนั้น วันนี้ โทรไปไม่มีสัญญาณเลยครับ ไลน์ก็ไม่ตอบ

โอนเป็น พร้อมเพย์ เป็นเลขบัตรประชาชน

เลขที่โอน 1-1020-01967-11-7
    ชื่อบัญชี นายพีระกร บุตรดาจักร
    เบอร์โทร 062 683 7122
    LINE fixn

ซื้อจาก LINK นี้ครับ
    https://www.overclockzone.com/forums...B9%84%E0%B8%A7

อีกคนที่ซื้อ iphone 5 ไม่รู้โดนหรือเปล่าผม PM ไปถาม แต่เค้าไม่ตอบเลย
    Attached Files
    Last edited by azzaza1456; 9 Mar 2018, 13:05:09.

https://www.overclockzone.com/forums...ุด-coreM

Comment

ยังมาส่องดูอยู่นี่เมื่อวานล่าสุด

Comment

ผมสามารถแจ้ง admin ให้เป็น black list ได้มั้ย หรือ แจ้งความยังไงดี จะได้ไม่ไปหลอกคนอื่นอีก

ที่บอกว่ายังมาส่องดูอยู่ ดูยังไงครับ อยากรู้ หรือต้องเป็น admin เท่านั้น
        Last edited by azzaza1456; 7 Mar 2018, 02:41:12.

Comment

Originally posted by azzaza1456 View Post
          ผมสามารถแจ้ง admin ให้เป็น black list ได้มั้ย หรือ แจ้งความยังไงดี จะได้ไม่ไปหลอกคนอื่นอีก

ที่บอกว่ายังมาส่องดูอยู่ ดูยังไงครับ อยากรู้ หรือต้องเป็น admin เท่านั้น
          จะบล็อค User ได้ ต้องมีใบแจ้งความก่อนครับ แจ้งแล้วส่งไปให้แอดมินเลย

Comment

ขอบคุณครับ ที่แนะนำ ไม่วันนี้ หรือ พรุ่งนี้จะไปแจ้งความ และ จะแจ้ง ADMIN อีกที เงินแค่ 700 บาท ไม่น่าเลยครับ

Comment

ุขอถามเพิ่มหน่อยครับ ต้องไปแจ้งความ สน ไหนครับ

Comment

ุขอถามเพิ่มหน่อยครับ ต้องไปแจ้งความ สน ไหนครับ

Comment

โอนเงินที่พื้นที่ ส.น ไหน ก็ไปแจ้ง ส.น นั้น

Comment

ผมน่าจะโดน เหมือนกัน เห็นขายของมานาน แต่รูปสินค้าก็แปลกๆ ตามตัวง่ายหน่อย ตามบัตรพร้อมเพ ได้เลย

Comment

Comment

Comment

น่าจะโดนกันหลายคนเลยครับ เห็นขายของหลายโพสด้วย

Comment

Originally posted by big0124 View Post
                            น่าจะโดนกันหลายคนเลยครับ เห็นขายของหลายโพสด้วย
                            ใครยุใกล้ๆแถวนั้นตามตัวหน่อย ตามบัตรได้ไม่ยาก

Comment

ขอบคุณมากครับ สำหรับ บัตรประชาชน ข้อมูลนี้ช่วยผมอย่างมาก เพราะผมไม่มีข้อมูลเลย
                              ผมหาใน google ก็ขึ้นว่า น่าจะเรียนที่ มหาลัย ปัญญาภิวัฒน์ และผมก็โทรหาอาจารย์ของคนนี้ได้
                              แต่อาจารย์ท่าน มีลูกศิษย์เยอะ และรหัสนักศึกษา 56 จบไปแล้ว ไม่ได้รับปากว่าจะช่วยได้แค่ไหน และไม่รู้ว่าคนนี้โดนแอบอ้างหรือเปล่า
                              ที่จริงเงินก็ไม่ได้มาก แต่ผมไม่อยากให้เค้าไปหลอกคนอื่นอีก อาจจะมากกว่าผม
                              Last edited by azzaza1456; 8 Mar 2018, 18:41:56.

Comment

Working...
                              X