Announcement

Collapse
No announcement yet.

ระวัง บช.กสิกร 7302077033 ชื่อ สุริยา พลมณี ไอ้คนนี้มันโกงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ระวัง บช.กสิกร 7302077033 ชื่อ สุริยา พลมณี ไอ้คนนี้มันโกงครับ

ขอปิดกระทู้ !@#$%

*****ผมผู้เสียหาย ขอยุติการ "กล่าวโทษว่าบช.หมายเลขนี้ทั้งหมดที่โพสลงไว้ฉ้อโกง"****

ระวัง บช.กสิกร 7302077033 ชื่อ สุริยา พลมณี ไอ้คนนี้มันโกงครับ
    จะตั้งกระทู้หลอกขายนาฬิกา บอกอยู่ จ.ราชบุรี โพธาราม
    ใช้หมายเลขโทรศัพท์ 0934645535 ใช้ ไลน์ muiz9090
    โอนเงินแล้วไม่ส่งของ ใครโดนแล้วที้งเบอร์โทร หรือไลน์ไว้ ปรึกษาจับมันกัน
    นี่คือภาพที่มันลงขายของ จากเว็บหนึ่ง(ขอสงวนนาม)

*****ผมผู้เสียหาย ขอยุติการ "กล่าวโทษว่าบช.หมายเลขนี้ทั้งหมดที่โพสลงไว้ฉ้อโกง"****

ผม ผู้เสียหาย ได้พูดคุยกับคุณ สุริยา พลมณี เจ้าของ บช.ผู้รับโอน แล้วครับ
    ซึ่งจากการพูดคุยกันนั้น ทำให้ทราบว่า บช.ของคุณสุริยา(มีธุระกิจงานด้านบริการ ในระบบอินเตอร์เน็ตจริง) ได้โดนกลุ่ม มิจฉาชีพ แอบอ้างและนำไปแสวงหาผลประโยชน์โดยมิชอบ
    ซึ่งคุณสุริยา ไม่ทราบมาก่อน และกำลังดำเนินการตรวจสอบ ว่าบุคคลใด ได้นำเลขที่ บช.ทั้งหมดของคุณสุริยา มาแอบอ้าง และจะทำการยับยั้ง ความเสียหายที่จะเกิดขึ้นอีกได้ ผมได้ให้ข้อมูลอันเป็นประโยชน์ ในการพูดคุยแล้วครับ

***** ทั้งหมดที่กล่าวมา ผมผู้เสียหาย ขอยุติการ "กล่าวโทษว่าบช.หมายเลขนี้ทั้งหมดที่โพสไปฉ้อโกง เจ้าของบช. คือคุณสุริยา พลมณี ทำให้ได้รับความเสียหายในธุรกิจ"
    ผมผู้เสียหายและ คุณ สุริยา พลมณี จะสืบหากลุ่มคน ที่แอบอ้าง บช.ธนาคาร คุณสุริยา พลมณี กันต่อไปครับ

Last edited by kronben; 2 May 2016, 11:42:23.

ผมก็โดนมาเหมือนกันครับ สุริยา พลมณี

Comment

KBANK 7302077033 ชื่อ สุริยา พลมณี[/B] หลอกขายนาฬิกา G shock เตือนภัยไว้ด้วยคับ
      โดนมาหมือนกัน บอกนาฬิกาอยู่ราชบุรี แต่เจ้าตัวอยู่สุพรรณบุรี อ้างว่าเป็นตำรวจ แถมยังส่ง Track EMS มั่วๆ มาให้...ใครมีข้อมูล หรือเบาะแส นายสุริยา พลมณี รบกวนแจ้งด้วยนะคับ ขอบคุณมากๆๆ
      Last edited by Cmomo; 18 Jun 2016, 14:20:04.

Comment

เดี๋ยวๆ โดนแอบอ้างบัญชีไปใช้ แล้วสรุปเค้าตกลงคืนเงินคุณแล้วหรือว่าเค้าไปเช็คว่าใครเอาบัญชีไปใช้ก่อน เสร็จแล้วค่อยคืน ยังไงครับ ?

Comment

เอาจริงๆแบบนี้ไม่ถูกต้องนะครับ ต่อให้คุณจะได้รับข้อความจากเขาว่าโดนแอบอ้างบัญชีไปใช้ก็ต้องแจ้งความอายัดบัญชีก่อน แล้วลงบันทึกประจำวัน แล้วถอนอายัด แบบนี้ผมก็บอกได้ว่า บัญชีผมโดนเอาไปอ้าง แล้วแอบโกงเงินต่อไปสบายใจ มันต้องมีการตรวจสอบว่าเงินที่เข้ามา มันไปไหนต่อ แล้วไปหาใคร อะไรยังไง เพราะคงไม่ใช้ครั้งแรกแน่นอน

Comment

Working...
          X