Announcement

Collapse
No announcement yet.

โดนแล้วครับ นายทวีศักดิ์ กังก๋ง เมื่อเวลา 24/03/16 16.00น.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โดนแล้วครับ นายทวีศักดิ์ กังก๋ง เมื่อเวลา 24/03/16 16.00น.

รายละเอียดผม ลงตามนะครับ ขอเข้า สน.ก่อนครับผม
    เบอร์ 093-026-4777

Attached Files
    Last edited by iMountain; 24 Mar 2016, 20:44:47.

เอาชื่อ search google หน่อยก็รอดแล้ว

เป็นกำลังใจให้ครับ

Comment

บ๊ะ..ไอ้นี่มืงจะโกงเอาโล่ รึไง

Comment

สน พหลโยธินบอก จับได้แน่นอน จับได้หลายคดีแล้ว แค่หลักฐานแน่นพอ

Comment

วันนั้น เสนอ ipad mini4 ผม จะไปเอาไม่ว่าง แถมลดกระหน่ำ แถมบอกไม่เอาจะไปขายร้าน ผมบอกแล้วแต่เลย พอผมเคลียงาน Line ดัง ค.. คำเดียว สงสัยจะรู้ตัว

Comment

Originally posted by kamay01 View Post
            วันนั้น เสนอ ipad mini4 ผม จะไปเอาไม่ว่าง แถมลดกระหน่ำ แถมบอกไม่เอาจะไปขายร้าน ผมบอกแล้วแต่เลย พอผมเคลียงาน Line ดัง ค.. คำเดียว สงสัยจะรู้ตัว
            ท่านใดติดต่อซื้อขายแจ้งผมด้วยครับ ถ้า ตำรวจช้า ผมจะจับเอง เอาให้มันรู้มันทำมาเยอะ

Comment

จับได้แล้ว...http://www.chiangraifocus.com/forums...pic=688555.140

Comment

Originally posted by RNM_Thai View Post
                อายัติตัวไม่ทัน มันประกันตัวออกไปเฉยเลย ประกันแค่น้อยนิดหนีต่อ55

Comment

Working...
                X