Announcement

Collapse
No announcement yet.

ระวัง sanjaozeed โอนเงินแล้วไม่ส่งของโทรไปไม่รับและไม่โทรกลับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ระวัง sanjaozeed โอนเงินแล้วไม่ส่งของโทรไปไม่รับและไม่โทรกลับ

ของที่รับมาเสียครับ เปิดติดแล้วดับ user sanjaozeed ไม่รับผิดชอบ

จากกระทู้นี้ คลิกเลย

ผมได้ทำการโอนเงินให้แล้ว แต่ไม่ส่งของ โทรไปถามก็บอกส่งแล้ว แต่ไม่ให้เลข EMS
    และยังบอกว่าใบเสร็จทิ้งไปแล้ว โทรไปถามอีกก็ไม่รับสาย แล้วก็ไม่โทรกลับ

facebook พี่น้อง https://www.facebook.com/phattarawadee.nuchsiangphro

บ.ที่ทำงาน http://www.hitech-estate.com/index.p...utthaya-co-ltd

facebook คนโกง https://www.facebook.com/Sanniez.Sn

Last edited by warut_it; 28 Feb 2014, 23:38:00.

คนราชบุรีเหมือนกัน เอาใจช่วยคับ

Comment

เหอะๆๆผมโคตรเซ็งเลยเจอมาเหมือนกัน

Comment

เอาใจช่วยให้ได้ของไวๆครับ

Comment

งานเข้าอีกแล้วหรอท่าน เรื่องที่ห้อง cpu เพิ่งจบมาโดนห้อง Motherboard นี้อีก จะโกงอะไรกันนักหนาครับคุณมิจฉาชีพ

Comment

Originally posted by bank mods View Post
            คนราชบุรีเหมือนกัน เอาใจช่วยคับ
            ขอบคุณครับ

Originally posted by aumtypoon View Post
            เหอะๆๆผมโคตรเซ็งเลยเจอมาเหมือนกัน
            user นี้เปล่าครับ

Originally posted by Speed_ View Post
            เอาใจช่วยให้ได้ของไวๆครับ
            ไม่อยากจะหวังละ

Originally posted by MONSTER GP View Post
            งานเข้าอีกแล้วหรอท่าน เรื่องที่ห้อง cpu เพิ่งจบมาโดนห้อง Motherboard นี้อีก จะโกงอะไรกันนักหนาครับคุณมิจฉาชีพ
            เฮงจริงๆครับ

Comment

สู้ๆ พี่ วรุตน์ เด็ก หมู่บ้าน ตากแดด ด้วยกัน เอาใจ ช่วย 5555+ จำกัน ได้ ป่าว !!
              Last edited by HUGKIE; 24 Feb 2014, 13:15:46.

Comment

700 ยังจะโกงอีกเหรอ คนเรา....

Comment

เห็นราคาถูกมากๆก็เจอโกง ราคาที่รู้สึกไปเองว่าเหมือนจะสูงก็ไม่ซื้อกันเอาแต่ติติงว่าแพง

ใจเย็นๆครับ ช่วงแรกๆอาจจะร้อนได้ แต่พอมีสติ ใจเย็นๆได้เมื่อไหร่จะเจอทางออกแน่นอน

Comment

+ช่วงนี้งานเข้ากันบ่อย ส่วนมากจะกลายเป็นยูสเก่าที่โกง แทนที่เป็นยูส เรื่องเงินทองไม่เข้าใครออกใครจริง ขอให้ท่าน จขกท.ได้เงินคืนไวๆนะคับ

Comment

Originally posted by HUGKIE View Post
                      สู้ๆ พี่ วรุตน์ เด็ก หมู่บ้าน ตากแดด ด้วยกัน เอาใจ ช่วย 5555+ จำกัน ได้ ป่าว !!
                      จำไม่ได้จริงๆครับ ใครอ่ะ

Originally posted by kyo2009 View Post
                      700 ยังจะโกงอีกเหรอ คนเรา....
                      นั่นนะสิ ไม่น่าเชื่อเลย

Originally posted by chienthegooners View Post
                      เห็นราคาถูกมากๆก็เจอโกง ราคาที่รู้สึกไปเองว่าเหมือนจะสูงก็ไม่ซื้อกันเอาแต่ติติงว่าแพง

ใจเย็นๆครับ ช่วงแรกๆอาจจะร้อนได้ แต่พอมีสติ ใจเย็นๆได้เมื่อไหร่จะเจอทางออกแน่นอน
                      ก็ไม่ถูกนะสำหรับผมว่ามันก็ราคาประมาณนี้

Originally posted by donxzero View Post
                      +ช่วงนี้งานเข้ากันบ่อย ส่วนมากจะกลายเป็นยูสเก่าที่โกง แทนที่เป็นยูส เรื่องเงินทองไม่เข้าใครออกใครจริง ขอให้ท่าน จขกท.ได้เงินคืนไวๆนะคับ
                      งานแรกพึ่งจบ นี่งานสอง เฮงจริงๆครับ

Comment

เพื่อน ไอ้บอม ไอ้บู๊ เคยเตะบอลกับพี่ไง พี่ยังเคยมาทำคอมที่บ้านให้ ครั้งนึง !! เคยอยู่หมู่บ้าน ตากแดด แต่ตอนนี้ ย้ายออกมาแล้ว !! สู้ๆๆน่ะครับพี่
                        Last edited by HUGKIE; 25 Feb 2014, 09:23:31.

Comment

จบ
                          Last edited by sky007; 26 Feb 2014, 19:58:34.

Comment

เคลียเรียบรอ้ยหรือยัง วันนี้ก็ยังเห็นเข้ามมาอยู่ sanjaozeed Today 1255

Comment

โทรไปหาฝ่ายบุคคลที่บริษัทที่เขาทำงานอยู่เลยครับ เดี๋ยวฝ่ายบุคคลตามจิกให้
                              เรื่องแบบนี้เสร็จทุกรายถ้าฝ่ายบุคคลเขารู้ เพราะเขาไม่เอาไว้ครับ โกงหนี้เขาแล้วมาทำงานบริษัท ถ้ามันไม่โกงบริษัทก็ไม่รู้จะพูดยังไงแล้ว
                              ของในบริษัทหายต้องโทษไอ้นี้ล่ะที่เอาไปปล่อยในเน็ต 555

Comment

Working...
                              X