Announcement

Collapse
No announcement yet.

คิดก่อนซื้อ ตรวจสอบก่อนโอน By sky007 & overclockzone

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

สงสัยผมจะโดนโกง แค่ 140 บาทยังเอา เลยคร้บ
    http://www.overclockzone.com/forums/...B9%88%E0%B8%B0

ยังไม่อยากโพส อะไร เพราะ ติดต่อไม่ได้มา 4 วันและคร้าฟ รอดู ว่าของจะส่งไหมครับ

Comment

Originally posted by hahula View Post
      สงสัยผมจะโดนโกง แค่ 140 บาทยังเอา เลยคร้บ
      http://www.overclockzone.com/forums/...B9%88%E0%B8%B0

ยังไม่อยากโพส อะไร เพราะ ติดต่อไม่ได้มา 4 วันและคร้าฟ รอดู ว่าของจะส่งไหมครับ
      จขกท.ส่งของให้แล้วครับพี่

Comment

บางทีเห็นแก่ของถูกโอนเงินก่อนไม่ตรวจสอบประวัติกลัวคนอื่นซื้อก่อน โดนกันบ่อยๆ

Comment

ดันครับกระทู้ดี ๆ อย่าปล่อยให้คนชั่วลอยนวล

Comment

ราคา กับ รูปสินค้า เบอร์โทร ประวัติการขาย เช็คให้ละเอียดรอบครอบ ไม่มั่นใจปล่อยผ่านไปครับ สินค้ามีลงขายทุกวัน ครับ
            ช่วงนี้สมัครใหม่สร้างวีรกรรมเยอะ ระวังหน่อยนะครับ ตรวจสอบ ให้ดีนะครับ ไม่มั่นใจปล่อยผ่าน อย่าโลภครับ

Comment

สวัสดีปีใหม่ครับท่าน sky007

ยังจำและนึกถึงท่านอยู่เสมอครับ

Comment

Originally posted by BEN_13 View Post
                สวัสดีปีใหม่ครับท่าน sky007

ยังจำและนึกถึงท่านอยู่เสมอครับ

ครับ คิดถึงทุกๆท่าน เช่นกัน

Comment

Comment

ราคา กับ รูปสินค้า เบอร์โทร ประวัติการขาย เช็คให้ละเอียดรอบครอบ ไม่มั่นใจปล่อยผ่านไปครับ สินค้ามีลงขายทุกวัน ครับ

ตั้งหัวกระทู้เวลาถูกโกง
                    ให้เอา ชื่อ นามสกุล user mail เบอร์มือถือ ชื่อบชที่โอน ตั้งเป็นหัวกระทู้ครับ
                    Last edited by sky007; 10 Jul 2014, 13:05:43.

Comment

ตั้งหัวกระทู้เวลาถูกโกง
                      ให้เอา ชื่อ นามสกุล user mail เบอร์มือถือ ชื่อบชที่โอน ตั้งเป็นหัวกระทู้ครับ

Comment

ดัน อย่าให้ตก

Comment

Comment

Comment

ช่วยดันครับ

"จ.ประจำที่มิฉาชีพชอบใช้

จ.ระนอง ละอุ่น......จ.สตูล ละงู..... จ.พัทลุง บางแก้ว..... จ.ตรัง วังวิเศษ.... จ.ลำพูน ลี้.....จ.ลำปาง.....จ.เพชรบุรี แก่งกระจาน.....จ.สกลนคร.....จ.กำแพงเพชร.....จ.กาญจนบุรี.....จ.จันทบุรี.....จ.ขอนแก่น.....จ.ลำปาง หรือ จ.ไกลๆ อ.ไกลๆ ที่ไม่คุ้น ไม่ค่อยรู้จัก"
                              จู่ๆอ่านประโยคนี้แล้วความคิดขำๆมันผุดขึ้นมา พวกที่หลอกว่าอยู่จังหวัดไกลๆตามนี้หรือติดชายแดน แบบว่าหลอกเสร็จมันกะหนีข้ามพรมแดนกันเลยหรือไงเนี่ย

Comment

ีuser นี้หลอกขายของ มีคนโดนไปหลายคนครับ รวมทั้งผมเองด้วยครับ vampire_bo
                                อย่าโอนเงินไปนะครับ

Comment

Working...
                                X