Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอประจานสมาชิกชื่อ akee_99 เพื่อนๆสมาชิกเข้ามาอ่านด้วยนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอประจานสมาชิกชื่อ akee_99 เพื่อนๆสมาชิกเข้ามาอ่านด้วยนะครับ

เนื่องจากผมได้ประกาศขาย Soundcard Asus Stx. ได้มีสมาชิกชื่อ akee_99 ได้ติดต่อมาว่าจะมารับเอง ได้ใช้เบอร์ 087-0542198 ติดต่อเข้ามา ครั้งแรกเวลา 10.37 น ต่อมาเวลา 16.48 ซึ่งเข้าโทรมาบอกให้ลบชื่อที่เข้าทำการนัดออกจากที่โพส ดูได้ในกระทู้ของผมครับ ต่อมาเวลา 18.44 / 19.06 / 19.27 สมาชิกชื่อ akee_99. บอกว่ารถติดมาก จนถึงเวลา 20.00 จนถึงปัจจุบันที่โพส คนนั้นก็ยังไม่รับและติดต่อกลับมา. ท่านสมาชิกท่านไหนรู้จักช่วยบอกด้วยนะครับ

ปล นัดส่งของที่ ปั๊มน้ำมันบางจาก ใกล้บิ๊กซีพระราม2 รอ2ชั่วโมง เพราะคำโกหกไม่ตลกนะครับ
    Last edited by benz_siam; 19 Aug 2013, 20:58:08.

หรือถ้าคุณที่ถูกกล่าวอ้างจะมาแก้ตัวได้นะครับ

Comment

Comment

รับรองผมไปรับตรงเวลาแน่นอน
        ถ้าได้ตามที่ pm ไป

Comment

Originally posted by Colonnello View Post
          ผมล่ะเซง 18.44 บอกผมอยู่บุคคโล ผมเรยสงสัยว่าบุคคโลกับพระราม2 มันไกลมากหรอไง ผมรอถึง 20.30 ไม่รับไม่โทรกลับ พอเกือบ 21.00 ดันโทรมา ไม่มีใครเค้ารอแล้ว

Comment

Originally posted by Colonnello View Post
            เอามั้ยผมประชดขาย 3000ถ้วนพรุ่งนี้รับตอนเย็นมาเลยขายๆๆๆ

Comment

ผมว่านะการซื้อขายราคาสำคัญ แต่การตรงต่อเวลาก็สำคัญ เร็วช้ายังไงโทรหรือรับกันหน่อยก็ยังดี

Comment

ผมขอโทษจริงๆ ครับ ผมไปหลายที มากๆ แล้วตอนท่านโทรมาผมก็ลงไปเทส ซ๊พียู ทีร้านเพื่อน ท่านจะว่ายังไง
                ผมไม่เถียงนะ ผมยอมรับ แต่ผมก้ขอโทษท่านแล้ว
                ผมผิดผมยอมรับครับ แต่ผมตั้งใจจะซื้อจริงไม่ได้กะ โกหกท่านนะ
                แล้วแต่จะคิดนะครับ หายๆคนที่รุ้จักผมก็คงรุ้ ดี ผมซื้อคือซื้อขายคือขาย

--------------------------------------------------------------

แต่เหตุการนี้ผม ผิดเต็มๆ ครับเพราะผมลืมโทรศัพท์ไว้ในรถ แต่ผมก็ติดต่อท่าน กลับประมาณ 20.30
                โทรไปท่านไม่รับผมก็จอดรออยุ่ปั้ม บางจาก อยุ่ประมาณ ครึ่งชั่วโมง
                Last edited by akee_99; 20 Aug 2013, 00:49:46.

Comment

Comment

ตกลงจะขายให้ผมไหม
                    ขอรายละเอียดด้วยครับ

Comment

ขอโทษละกันนนะ
                      Last edited by akee_99; 20 Aug 2013, 09:13:18.

Comment

ใจเย็นนะคร้าบบบบบ รักกันๆๆๆๆ

Comment

Originally posted by akee_99 View Post
                          ขี้เกียจ เถียงนะ ผมไปจะซื้อจริงๆ ขับรถ ผมก็ไม่ถนัดทาง
                          จะไม่ขายก็บอกตรงๆ ครับ ถ้าท่านเป็นคนจริงทำไมไม่กล้ารับโทรศัพท์ผมละ
                          หรอ นัดซื้อขายกันอีกทีก็ได้ นะ ผมบอกได้คำเดียว ท่าานดิสเครดิตผมไม่ได้หลอกครับ
                          ผมดูแล้วท่านน่าจะ เด็กกว่าผมนะ กล้าจริงรับโทรศัพท์ผมสิ ไม่กล้า ก็ไปใส่กระโปรง ครับ
                          ขอบคุณ

ขอเสรืมหน่อย ผมขับรถจากอ่อนนุช ไปหาท่านถึงที นะ ไม่อยากขายก็บอกแค่รับโทรศัพท์ยังไม่กล้ารับ
                          เหอๆ เอาเลย ครับ เจริญ ผมไปช้า แต่ไม่ใช่ไม่ซ์้อครับ ขอโทษ คุณทั้งกระทู้ประจานตัวเองหรอป่าว
                          ------------------------------------------------------------------------------------------
                          ถ้าคุณคนจริงรับโทรศัพท์ผมสิ นะ ขอบคุณครับ
                          ใครครับที่ต้องใส่กระโปรงคุณไม่รับโทรศัพท์ผม แล้วมันกี่ทุ่ม ผมจำเป็นมั๊ยต้องรอ ดูตัวเองก่อนครับท่าน

Comment

แล้วทำไมผมโทรไปคุณไม่รับเป็น 10 กว่าสาย

Comment

คนน่ะมันไม่ได้วัดกันที่เด็กหรือผู้ใหญ่หรอกนะครับ ผู้ใหญ่บางคนทำตัวน่าอายกว่าเด็กๆอีก

Comment

Working...
                              X