Announcement

Collapse
No announcement yet.

User twlover ขาย Windows ปลอม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ใบแจ้งความ windows_Page_1.jpgใบแจ้งความ windows_Page_2.jpg

เอาใหม่ครับแบบเต็มๆไม่ตัดแระ ที่ งง คือ Admin บอกเป็น User ได้ไง

Comment

scan เหรอครับ ผมบอกตรงๆผมอ่านไม่ออกครับ ลองปรับความชัดตอนแสกนดูครับ ถ้าชัดแล้วเรามาบร่ OCZ กัน

Comment

Originally posted by mrxc View Post
        scan เหรอครับ ผมบอกตรงๆผมอ่านไม่ออกครับ ลองปรับความชัดตอนแสกนดูครับ ถ้าชัดแล้วเรามาบร่ OCZ กัน
        น่าจะได้แระนะครับ

Comment

dundundun

Comment

ขอไฟล์ต้นฉบับทาง userนี้@live.com หน่อยครับ เพราะว่าแนบไฟล์ในเว็บมันจะลดความละเอียดลงอีกครับ ผมอยากอ่านเต็มๆก่อนตั้งกระทู้ไหม่ ไม่อยากเงิบครับ

Comment

Originally posted by mrxc View Post
              ขอไฟล์ต้นฉบับทาง userนี้@live.com หน่อยครับ เพราะว่าแนบไฟล์ในเว็บมันจะลดความละเอียดลงอีกครับ ผมอยากอ่านเต็มๆก่อนตั้งกระทู้ไหม่ ไม่อยากเงิบครับ
              ผมส่งให้แล้วนะครับ

Comment

ดันตามหาความคืบหน้า

Comment

พึ่งกลับมาครับไปเที่ยวหลายวันครับ รอความคืบหน้าเช่นกันครับ

Comment

ความคืบหน้ามีไปไกลแล้วครับ ต้องขอขอบคุณ ผู้ที่ให้ความร่วมมือนะครับ มีคนเดินเรื่องไปจนถึงการออกหมายเรียกแล้ว

Comment

Originally posted by Dragongold View Post
                      ความคืบหน้ามีไปไกลแล้วครับ ต้องขอขอบคุณ ผู้ที่ให้ความร่วมมือนะครับ มีคนเดินเรื่องไปจนถึงการออกหมายเรียกแล้ว
                      ผมได้ส่ง เลขที่บัญชีมันไปให้ท่านแล้วนะครับ ใน PM ครับ

Comment

แจ้ง Microsoft สิครับ ว่าโดนหลอก

Comment

สรุปเจ้านี้ออกหมายจับเป็นที่เรียบร้อยแล้วนะครับ แต่ต้องการความช่วยเหลือเพิ่มเติมคครับ
                          ใครที่พอจะมีเอกสารการจ่ายเงินให้ บริษัท พี เจน บ้างครับ คนที่ขอใบกำกับภาษีทั้งหลายช่วยหน่อยครับ
                          ตอนนี้สำนวนยังอยู่ในชั้นศาลครับ ถ้ามีเอกสารตัวนี้ มัดตัวได้เลย

Comment

Originally posted by Dragongold View Post
                            สรุปเจ้านี้ออกหมายจับเป็นที่เรียบร้อยแล้วนะครับ แต่ต้องการความช่วยเหลือเพิ่มเติมคครับ
                            ใครที่พอจะมีเอกสารการจ่ายเงินให้ บริษัท พี เจน บ้างครับ คนที่ขอใบกำกับภาษีทั้งหลายช่วยหน่อยครับ
                            ตอนนี้สำนวนยังอยู่ในชั้นศาลครับ ถ้ามีเอกสารตัวนี้ มัดตัวได้เลย
                            ดันเสียดายครับที่ผมจ่ายเงินสด ถ้ามีใบโอนก็ดีเลย เวลาผมซื้อของชอบถ่ายรูปเก็บใบโอนไว้

Comment

15965540_350740551985724_4670518140045911809_n.jpg

ตามนั้นครับ

Comment

Test, just a test

Actually i looking for some sollutions to sleep apnea doctor

Comment

Working...
                                X