Announcement

Collapse
No announcement yet.

สำนักนักสืบกำธร รับสืบหาพวกฉ้อโกงราคาค่าขนม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สำนักนักสืบกำธร รับสืบหาพวกฉ้อโกงราคาค่าขนม

กลับมาอีกครั้ง หลังจากหายไปนาน เพราะติดภารกิจหนัก กระทู้เก่าหายไปแล้วขอโพสใหม่

สำนักนักสืบกำธร รับจ้างหาข้อมูล ประวัติ พวกฉ้อโกง ไม่ว่าจะเป็น เบอร์ โทร รูปถ่าย ที่อยู่ อายุ พ่อแม่ พี่น้อง ลูกเมีย ที่ทำงาน ลักษณะงาน และอีกมากมาย ข้อมูลที่ได้อาจมีไม่ครบ หรือมีมากกว่านั้น สามารถตามตัวได้แน่นอน โดนโกงวันนี้ พรุ่งนี้ท่านไปตามถึงบ้าน หรือบ้านพ่อบ้านแม่มัน บ้านเมียน้อย ที่ทำงานมัน ได้เลย

กฎการจ้างวาน
    1. ผมไม่เปิดเผยตัวจิง ไม่ต้องขอเบอร์โทรหรือติดต่อใดๆทั้งสิ้นนะครับ
    2. ขอแค่ชื่อ นามสกุล จากเลขที่บัญชีที่ท่านโอนเงินไป
    3.ค่าเสียหาย100-200-300 บาท เท่าไหร่ก้ได้ ทางเราจะให้ข้อมูลกับท่านไปก่อนเลย ข้อมูลเป็นจริงท่านค่อยโอนค่าเสียหาย
    4.โชคดีกับการสนองสิ่งที่มันทำกับเรา ขอบคุณครับ
    5.ข้อมูลที่ผมหามาให้พวกท่าน มันผิดจรรยาบรรณนะครับ ไม่ต้องก้อปลิ้งผมไปเว็บอื่นครับ ผมไม่อยากดัง
    Last edited by doll@; 21 Nov 2012, 19:53:31.

Originally posted by doll@ View Post
    กลับมาอีกครั้ง หลังจากหายไปนาน เพราะติดภารกิจหนัก กระทู้เก่าหายไปแล้วขอโพสใหม่

สำนักนักสืบกำธร รับจ้างหาข้อมูล ประวัติ พวกฉ้อโกง ไม่ว่าจะเป็น เบอร์ โทร รูปถ่าย ที่อยู่ อายุ พ่อแม่ พี่น้อง ลูกเมีย ที่ทำงาน ลักษณะงาน และอีกมากมาย ข้อมูลที่ได้อาจมีไม่ครบ หรือมีมากกว่านั้น สามารถตามตัวได้แน่นอน โดนโกงวันนี้ พรุ่งนี้ท่านไปตามถึงบ้าน หรือบ้านพ่อบ้านแม่มัน บ้านเมียน้อย ที่ทำงานมัน ได้เลย

กฎการจ้างวาน
    1. ผมไม่เปิดเผยตัวจิง ไม่ต้องขอเบอร์โทรหรือติดต่อใดๆทั้งสิ้นนะครับ
    2.ค่าเสียหาย200-300 บาท ทางเราจะให้ข้อมูลกับท่านไปก่อนเลย ข้อมูลเป็นจริงท่านค่อยโอนค่าเสีย คราวก่อนให้ข้อมูลพวกท่านๆไป จัดการเหล่าร้ายได้แล้ว ไม่โอนค่าเสียหายมา โดนโกงแล้วดั๊นมาโกงเราต่ออีก คิดดู
    3.โชคดีกับการสนองสิ่งที่มันทำกับเรา ขอบคุณครับ
    กระทู้เก่ายังไม่หายนะครับ ไปเจอมาอยู่ >> http://www.overclockzone.com/forums/...B8%99%E0%B8%A1

มาดันให้ครับ เป็นอีกหนึ่งทางเลือก
    ขอตัวอย่างสัก 1 คดีสิครับท่าน ^_^

Comment

วิธีหากระทู้เดิมครับ

จะเห็นกระทู้ล่าสุดที่ตั้งไว้ ยกเว้นที่หายไปตอนเวปล่ม

ลงประกาศห้องนี้ ผมว่ามันไม่เหมาะ ยกเว้นทำให้ฟรีหรือให้คำปรึกษา
      หรือลองทำเป็นเคสตัวอย่างให้ฟรีเพื่อสร้างเครดิตครับ

เอารายใหญ่ๆหรือที่กำลังดังใน overclockzone ดู

Comment

น่าสนใจครับ เดี๋ยวจะช่วยโปรโมทให้นะครับ ฮีโร่เลยครับ ถ้าจับได้เคสนี้ ติดต่อเจ้าทุกข์ได้หลายรายครับ แต่แปลกที่ตอนนี้เงียบหายหมดเลย
        แล้วบอกว่าจะมารายงานความคืบหน้า สิงหา แต่นี่ตุลาแล้ว ไม่รู้มุดหัวไปไหนหมด คดีของนาย xxWOTNxx
        รับ Pre Order IPHONE 4S , IPHONE 4 , IPAD 2 , BLACKBERRY ๐ รายละเอียดด้านในครับ ??

http://www.overclockzone.com/forums/...ad.php/1537843

Comment

จิงๆ ถ้านำสู่การจับกุมได้ คนที่โดนโกงไป เขาคงมีน้ำใจให้ท่านบ้างละครับ ( ไม่ให้ก็เกินไปละ ) อีกอย่าง เป็นการโปรโมทด้วย สืบได้บ้าง ไม่ได้บ้าง ก็ว่ากันไป

Comment

ถ้าทำโดยไม่หวังผลตอบแทนเลย ผมว่าจะได้บุญ ได้กุศลกว่านะ แต่ต้องยอมรับว่า บางครั้ง เคสที่ผมแนะนำนั้น เจ้าทุกข์เค้ายังไม่กระตือรือร้นเท่าไร คนนอกอื่นๆ ก็คงไม่มีสิทธิ์ไปยุ่งเรื่องของเค้าครับ เพราะข้อมูลจากปากทุกปากเป็นบันไดสำคัญไปหาคำตอบ และความช่วยเหลือ

Comment

รักคนนี้จัง ปักมุดเลยมั้ยครับ
              ผมว่าจะเป็นทางออกที่ดีเลย

Comment

โคนัน กลับมาอีกแล้ว

Comment

ผมปักหมุดให้เลยละกัน ติดตามมาซักพักแล้ว

เป็นทางเลือกให้เพื่อนสมาชิกที่ถูกพวกขี้ไคลสังคมโกงเงิน ไม่ส่งของตามสัญญา

พวกหนูสกปรกเรียกพ่อ แมลงสาบเรียกพี่

sigpic

Comment

สังคมจะดีขึ้นถ้าคนเห็นแก่ตัวน้อยลง

Comment

โดนเมือต้นปี รื้อตอนนี้จะทันใหม ปรึกษาค่ะ ขออินบ้อค นะค่ะ ขอบคุณค่ะ แต่โดน ใน getandiorn

Comment

http://www.overclockzone.com/forums/...5#post46046185

Comment

ดันครับ
                          สัมมาอาชีพครับ เป็นกำลังใจให้ครับ
                          Last edited by copydomon; 17 Nov 2012, 18:51:25.

Comment

ขอลบข้อมูลครับ..
                            Last edited by giftbox; 21 Nov 2012, 21:07:25.

Comment

ปักหมุดเบย โชว์เป็นตัวอย่างสักหนึ่งคดีสิครับ

Comment

Working...
                              X