Announcement

Collapse
No announcement yet.

netflix รายปี จ่ายแล้วดูไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• netflix รายปี จ่ายแล้วดูไม่ได้

ร้าน netflix รายปี
    จ่ายเงินแล้วให้บริการไม่ตรงตามที่ลงขาย
    Last edited by salvation; 11 Sep 2023, 05:36:34.

พอทวงไปว่าดูไม่ได้ก็แจ้งมาแบบนี้

เปลี่ยนโปรกลางอากาศ แบบนี้ก็ได้เหรอ
    You do not have permission to view this gallery.
    This gallery has 1 photos.
    Last edited by salvation; 11 Sep 2023, 05:37:52.

Comment

ร้านนี้เลย ปัจจุบันก็ยังขายอยู่
      มีเพื่อนสมาชิก ocz โดนกันเยอะเลย
      You do not have permission to view this gallery.

Comment

กระทู้ของร้านค้า

Comment

Originally posted by salvation View Post
          ร้าน netflix รายปี
          จ่ายเงินแล้วให้บริการไม่ตรงตามที่ลงขาย
          บอกร้านโกงง ?????????? คุณใช้งานมาเป็นเวลา 10กว่าเดือนปกติทุกอย่างนะครับ ทางร้านดูแลครบตลอดไม่ทิ้งไปไหน
          ตอนนี้มีการปรับเปลี่ยนรายละเอียดประกัน เหลือ 6 เดือนทุกไอดีและอาจจะปิดรับสมัครเพิ่มเติม (เพราะตอนนี้ Netflix ทำไอดีไม่ได้เหือนเก่า) ผมมาแจ้งแล้วให้ไอดีเพิ่มเติมไปแล้วด้วย ยังเรียกโกงอีกหรอครับ

10 เดือนผมคิดเงินแค่ 500 บาท ตกเดือนละ 50 บาท ดูได้ 4 เครื่อง พอร้านปรับเปลี่ยนเงื่อนไขเพราะ Netflix ทำไอดีไม่ได้เหมือนเก่าแต่ก็ให้ไอดีเพิ่มเติมไปแล้ว ขาดไป 2 เดือนบอกผมโกง

ขออนุญาตแจ้งรายละเอียดที่มีการเปลี่ยนแปลงเพิ่มเติมนะครับ
          - ไอดีเปนแบบ Autorenew ตอนนี้ประกันไอดีจะเหลือ 6 เดือนนะครับ พยายามแก้ไขไอดีให้น้อยที่สุดนะครับมันจะใช้ได้นานมาก (ตอนนี้ไอดีประเภทนี้ทำค่อนข้างยากมากน่ะครับ)
          - Login ได้ 2 แต่ดูได้ครั้งละ 1 เท่านั้นท้งแบบ 4K และ HD
          - ห้ามสร้างหรือลบโปรไฟล์ที่มีอยู่ ให้ใช้โปรไฟล์ที่มีอยู่เท่าน้นนะครับ

Comment

ลูกค้า ถ้ารู้สึกไม่เป็นธรรม แจ้ง สคบ. สอบ. มพบ. ได้ครับ

ส่วนร้าน ถ้าจะเปลี่ยนเงื่อนไขการรับประกันกระทันหัน ต้องพยายามสื่อสารให้ลูกค้าที่ได้ผลกระทบรับทราบโดยตรง
            ถ้าเค้าไม่โอเค เพราะไม่เป็นไปตามที่แจ้งก่อนจ่ายเงิน อาจจะต้องมองวิธีแสดงความรับผิดชอบ เช่นการคืนเงินบางส่วน หรือชดเชย แก้ไขให้ใกล้เคียงเงื่อนไขเดิม

Comment

Working...
            X