Announcement

Collapse
No announcement yet.

เนื่องจากหัวหน้าเค้าติดต่อคืนเงินแล้ว ผมขอยุติเรื่องแต่เพียงเท่านี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เนื่องจากหัวหน้าเค้าติดต่อคืนเงินแล้ว ผมขอยุติเรื่องแต่เพียงเท่านี้

ขอบคุณท่านหัวหน้านะครับที่ทำให้สังคมน่าอยู่ ขอให้ท่านมีความสุขความเจริญ

(ต้องให้เครดิตหัวเค้านะครับพูดจริงทำจริง หรืออาจจะเป็นเงินของหัวหน้าเค้าก็ได้เพราะสลิปไม่ประสงค์ออกนาม ขอบคุณครับ)
    Last edited by anusorn442; 22 Jun 2023, 20:57:30.

Comment

Thank you

Comment

เพิ่งโดนเหมือนกันครับคนนี้เลย
        ซื้อแล้วลืมนึกขึ้นได้ เข้าไปดู อ่าวไอ่ส ปิดเฟส
        พรุ่งนี้แจ้งความครับ ไม่ได้เสียดายเงิน แต่เสียอารมครับ

Comment

Originally posted by sugerfree View Post
          เพิ่งโดนเหมือนกันครับคนนี้เลย
          ซื้อแล้วลืมนึกขึ้นได้ เข้าไปดู อ่าวไอ่ส ปิดเฟส
          พรุ่งนี้แจ้งความครับ ไม่ได้เสียดายเงิน แต่เสียอารมครับ
          Last edited by anusorn442; 23 Jun 2023, 22:05:37.

Comment

โดนมันโกงรายการเดียวกันเลยครับ ยอดเท่ากัน 2500บาท
            ตอนนี้ติดต่อสถานที่ทำงานมันได้แล้ว มันเป็นตำรวจ ติดต่อเพื่อนมันได้แล้ว
            จะรวมหลักฐานไปแจ้งความนายมันครับ
            ผม inbox ไปแล้ว รบกวนขอไลน์เพิ่มเติม mmdecil3el

Comment

https://www.facebook.com/isocloei.pr/?locale=th_TH

อันนี้คือสถานที่มันทำงานอยู่ ติดต่อเบอร์โทรได้เลย ทราบที่อยู่ทำงานชัดเจน และ ยื่นหลักฐานให้เลยครับ
              เป็นตำรวจแต่มาโกงประชน สันดานโคตรแย่ รวมหลักฐานแจ้งความมันให้พ้นสภาพราชการได้เลยครับ

Comment

Originally posted by mmdecil3el View Post
                โดนมันโกงรายการเดียวกันเลยครับ ยอดเท่ากัน 2500บาท
                ตอนนี้ติดต่อสถานที่ทำงานมันได้แล้ว มันเป็นตำรวจ ติดต่อเพื่อนมันได้แล้ว
                จะรวมหลักฐานไปแจ้งความนายมันครับ
                ผม inbox ไปแล้ว รบกวนขอไลน์เพิ่มเติม mmdecil3el
                ไลน์กลับแล้วครับ เคยซื้อขายกันอยู่
                ขอบคุณสำหรับข้อมูลนะครับ
                Last edited by anusorn442; 7 Jun 2023, 19:39:28.

Comment

ใครถูกคนนี้โกงpmมาคุยกันครับ ผมกำลังส่งหลักฐานอยู่

Comment

โดนเหมือนกันครับ ก่อนหน้า 2วันทักมาบอกจะโอนคืนให้ก่อนเที่ยงเเล้วเงียบหายเหมือนเดิม

Comment

Originally posted by Sakurasou View Post
                      โดนเหมือนกันครับ ก่อนหน้า 2วันทักมาบอกจะโอนคืนให้ก่อนเที่ยงเเล้วเงียบหายเหมือนเดิม
                      Last edited by anusorn442; 22 Jun 2023, 18:35:19.

Comment

Working...
                      X