Announcement

Collapse
No announcement yet.

แจ้งเตือน USER MaxNpu ขายจอ DELL มีตำหนิทั้งส่งให้ผมและให้อีกท่านครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แจ้งเตือน USER MaxNpu ขายจอ DELL มีตำหนิทั้งส่งให้ผมและให้อีกท่านครับ

ส่งจอมาเมื่อวันที่ 20/02/66 ถึง 22/02/66 แต่ไม่มีขา เลยรอขามาส่ง
    ให้เหตุผลว่าขาอยู่ที่อีกท่าน รอส่งมาแล้วส่งต่อให้ผมอีกที ติดต่อยาก ไม่ตอบไม่อ่าน

วันนี้เช็คจอแล้วจึงรู้ว่าจอเป็นเส้น สีเพี้ยน เหมือนกับอีกท่านที่ซื้อพร้อมกัน
    ยังไงรบกวนติดต่อมาก่อนพรุ่งนี้ 18.00 ครับ

อัพเดต ทักมา ขอเปลี่ยนจอไม่เกินศุกร์ที่ 03 03 66 ครับ

Comment

ส่งจอใหม่ไปให้แล้วครับ

Comment

จอพังอันใหม่อีกจอใช่ไหมครับที่ส่งมา พี่อีกท่านก็เช่นกันครับ เขาแค่ไม่อยากตามไม่อยากรอให้ปวดหัวครับ

Comment

Working...
        X