Announcement

Collapse
No announcement yet.

ได้รับสินค้าเรียบร้อยแล้ว ครับ ขอบคุณ ห้อง MostWated ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ได้รับสินค้าเรียบร้อยแล้ว ครับ ขอบคุณ ห้อง MostWated ครับ

Last edited by Melthing; 19 Aug 2022, 16:22:11.

ถึงตอนนี้ ก็ยังติดต่อไม่ได้ครับ ถ้าเกิดอุบัติเหตุ ตายไป เดี๋ยวจะมาลบกระทู้ให้นะครับ

Comment

ตอนนี้ติดต่อมา ว่าจะส่ง ต้องรอดูต่อไปครับ

Comment

ขายเค้า แจ้งว่าส่งของแล้วครับ ขอดูสินค้าก่อนนะครับ เดี๋ยวผมและกระทู้ต่อไป

Comment

ได้รับสินค้าเรียบร้อยแล้วครับ ของคุณห้อง MostWated

Comment

Working...
          X