Announcement

Collapse
No announcement yet.

เตือนภัยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เตือนภัยครับ

นาย จิรศักดิ์ สิงห์ชัย หลอกโอนเงินครับ.พี่ๆน้องๆระมัดระวังกันด้วยนะครับ.

เรื่องเป็นไงครับ

Comment

หลอกว่ามีของมาขาย แล้วให้โอนเงินครับ

Comment

https://www.thaimtb.com/forum/viewtopic.php?t=1890918

คนดังเลยคนนี้ ออกคุกมาก็ยึดอาชีพเดิม

Comment

ยังหลอกได้เรื่อยๆแฮะ ทั้งที่ชื่อติดกูเกิลขนาดนี้แล้ว

Comment

Originally posted by XsoeIIsJ View Post
            ยังหลอกได้เรื่อยๆแฮะ ทั้งที่ชื่อติดกูเกิลขนาดนี้แล้ว
            ครับผมเข้า กูเกิ้ล พิมพ์แค่ชื่อ กับ นามสกุลแค่ตัวสองตัว มันขึ้นชื่อมาอัตโนมัตเลย ผมก็ไม่เช็คต่อ(คิดว่าเป็นคนดัง ไม่น่ามีปัญหา) ผมก็โอนเลยครับ . ผ่านไป2วัน เห็นเงียบไป ผมเลยเข้ากูเกิ้ลเช็คอีกที สรุป เป็นคนดังจริงครับ แต่ดังทางด้านขี้โกง

Comment

Working...
            X