Announcement

Collapse
No announcement yet.

ได้รับเงินคืนแล้วครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ได้รับเงินคืนแล้วครับ

ได้รับเงินคืนแล้วครับ ขอคืนคนดีกลับสู่สังคมของเรา
    Last edited by nonstop8; 5 Sep 2022, 12:41:53.

ถ้าโกงจริงๆจะคุ้มไหมครับเนี่ยกับเงิน500
    ดูแล้วประวัติเยอะนะครับ ตีเป็นมูลค่าต้องเก็บนับ10ปี เสียหายเยอะนะไม่น่าจะคุ้ม ต้องรอดู

Comment

โจร500 ของจริง 500 ก็ยังเอา user โคตรเก่า ยังโกงเฉย แค่500..

Comment

แอบไปดูในเฟส เขาลงบล็อค เมื่อเดือน กค ว่า
        ข้อมูลในโทรศัพท์ของผมถูกมิจฉาชีพดึงข้อมูลออกไปผ่านมัลแวร์ ทั้งรายชื่อ รูป ทั้งรหัสต่างๆ รวมถึง เฟซบุ๊คที่เพิ่งกู้คืนกลับมาได้

https://www.facebook.com/tdzcomputer/

ไม่รู้ว่า จขกท ซื้อขายกับทางคนขายตัวจริง หรือ โดนมิจฉาชีพสวมรอยมา แต่ไม่ว่ายังไง
        แนะว่า ก็ให้ไปลงบันทึกประจำวัน เพื่อมีหมายเรียกให้คนขายมาแสดงความบริสุทธิ์ แต่ถ้าไม่มาแสดงว่า ตัวมิจฉาชีพที่โกงนั่นก็ คือ คนเดียวกับเฟส เพียงแต่สร้างประวัติว่าตนเองโดนแฮก

Comment

Comment

มันมีเงี่ยนงำ

Comment

ขอบคุณทุกคำแนะนำช่วยเหลือนะครับ ผมเองเพียงอยากเตือนสมาชิก และต้องการทิ้งข้อความแสดงความเสียหายที่ได้รับให้เจ้าของแอคเคาน์ทราบ
              และรอการติดต่อกลับเพื่อหาทางออกของปัญหา ท่านอาจได้รับความลำบากอยู่ กับจำนวนเงินเสียหายที่มากกว่านี้ หากเป็นเช่นนั้นผมขอแสดงความเห็นใจด้วยครับ
              แต่ผมก็ไม่อยากให้ปล่อยผ่านเคสของผมซึ่งจำนวนเงินอาจเล็กน้อย ผมอยากเป็นส่วนหนึ่งในการทำให้พื้นที่นี้น่าอยู่ไว้คอยปรึกษา ช่วยเหลือกัน
              เหมือนอย่างผมที่ตอนแรกไม่ได้สมัครมาเพื่อซื้อขายของ แต่สมัครมาเพื่อหาวิธีแก้ปัญหาคอมพิวเตอร์เมื่อก่อนหาคำตอบยาก ต่างจังหวัดร้านคอมเก่งๆ ไม่ค่อยมี
              เลยได้คนในพื้นที่นี้ช่วยเหลือมาโดยตลอด แล้วด้วยสถานการณ์โควิดตอนนี้คนล้มหายตายจากทุกวัน ผมก็ไม่อยากคิดให้มันเลวร้ายขนาดนั้น
              สุดท้าย เผื่อมีคนรู้จักเจ้าของแอคเคาน์ผ่านมา ช่วยบอกเขาให้ติดต่อมาแสดงความบริสุทธิ์ใจ ขอขอบคุณพื้นที่ Overclockzone ครับ

Comment

ล่าสุดวันที่ 26 เมษายน 2565 โกงอีกแล้วครับ ผมโดนไป 1500 บาท

Comment

น่าจะถังแตกจริงๆละมั้งเนี่ย มีผู้เสียหายเพิ่ม

Comment

Last edited by Cargobogie; 1 Jun 2022, 03:35:26.

Comment

Working...
                    X