Announcement

Collapse
No announcement yet.

มิจฉาชีพ User : tnos เบอร์ 063-4469939 line id : plam909

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มิจฉาชีพ User : tnos เบอร์ 063-4469939 line id : plam909

สืบเนื่องจากกระทู้นี้ครับ https://www.overclockzone.com/forums...2#post76925112
    นัดรับของไม่ม่ตามนัดติดต่อไม่ได้ พอติดต่อได้บอกจะส่งให้ก้อไม่ส่งครับ ตอนนี้ติดต่อไม่ได้ทั้งโทรทั้งไลน์
    ฝาก Admin พิจารณาด้วยครับ

ฝากกระทู้นี้ไว้เป็นข้อเตือนใจผู้ขายทุกท่านนะครับ
    Attached Files
    Last edited by thainet39; 18 Feb 2020, 20:37:09.

มิจฉาชีพ ทั้งๆที่ไม่ได้ทำการซื้อขายกันหรอครับ

Sent from my SM-G610F using Tapatalk

Comment

เจ้าของกระทู้มาโพสแบบนี้น่าลบทิ้งนะครับ

ไม่มีความผิดเป็นที่ประจักษ์เลยสักนิด แอดมินดูแลหน่อยครับ

ผิดที่คนโพสแล้วครับ คนขายเค้าเสียหายนะครับ

Comment

คนขายเพื่อติดต่อมาครับ
        หลักฐานชัดเจนนะครับ
        เจ้าของกระทู้ตกลงขายสินค้าให้ผม 0842 แต่หลังจากนั้นกลับไปขายให้คนอื่นทั้งที่นัดส่งให้ผม 2 ทุ่ม

Comment

Originally posted by thainet39 View Post
          คนขายเพื่อติดต่อมาครับ
          หลักฐานชัดเจนนะครับ
          เจ้าของกระทู้ตกลงขายสินค้าให้ผม 0842 แต่หลังจากนั้นกลับไปขายให้คนอื่นทั้งที่นัดส่งให้ผม 2 ทุ่ม
          คุณติดต่อผมมานะครับ ผมไม่ได้ติดต่อไป ผมขอโทษนะครับ ที่ไม่ได้บอกกล่าว แต่คุณจะโพสหัวกระทู้ว่า มิจฉาชีพ ไม่ได้ครับ !!! เรายังไม่ได้ตกลงซื้อขาย โอนเงินกัน

Sent from my SM-G610F using Tapatalk

Comment

Originally posted by jatupoll View Post
            เจ้าของกระทู้มาโพสแบบนี้น่าลบทิ้งนะครับ

ไม่มีความผิดเป็นที่ประจักษ์เลยสักนิด แอดมินดูแลหน่อยครับ

ผิดที่คนโพสแล้วครับ คนขายเค้าเสียหายนะครับ
            คนขายนัดส่งสินค้า 2 ทุ่มครับ
            แต่เอาไปขายให้อีกคนแทนโอไม่่แจ้งผม(ถ้ามีปัญหาก้อสมควรคุยกันตรงๆครับไม่ใช่เงียบรอให้ผมไปรับ 2 ทุ่มแล้วติดต่อไมได้ครับ)
            คนขายควรมีจรรยาบรรณในการเป็นพอค้าครับ

Comment

Originally posted by tnos View Post
              คุณติดต่อผมมานะครับ ผมไม่ได้ติดต่อไป ผมขอโทษนะครับ ที่ไม่ได้บอกกล่าว แต่คุณจะโพสหัวกระทู้ว่า มิจฉาชีพ ไม่ได้ครับ !!! เรายังไม่ได้ตกลงซื้อขาย โอนเงินกัน

ถ้าผมไม่ติดต่อคุณไปผมไม่ต้องรอรับสินค้าถึงเช้าหรอครับ
              ถ้าคุณรีบขายก้อแค่เเจ้งมาตรงๆ ผมจะได้ไม่่ต้องไปคอยรับสินค้าครับ
              ที่ผมพูดมาทั้งหมดถูกต้องมั้ยครับ
              ถ้าคุณเดินทางดอนเมืองไปรับสิค้าค้าที่บางกะปิแล้วติดต่อคนขายไม่ได้คุณจะเขาใจครับ

Comment

ผิดก้อว่ากันไปตามผิดครับเอาสินค้าไปขายให้คนอื่นทั้งทีตกลงขายกับผมไว้แล้วผมถือว่าคุณไม่มีจรรยาบรรณในการเป็นพ่อค้า
                อีกทั้งคุณยังโกหกผมอีกว่ากำลังนั่งเรือมาบางกะปิ ทั้งที่่ความจริงคุณขายของไปตั้งแต่ตอนเช้า
                หลักฐานมีครบตามรูปครับ

Comment

หลักฐานครบถ้วนครับเทียบเวลาได้เลย

Comment

Originally posted by thainet39 View Post
                    ผิดก้อว่ากันไปตามผิดครับเอาสินค้าไปขายให้คนอื่นทั้งทีตกลงขายกับผมไว้แล้วผมถือว่าคุณไม่มีจรรยาบรรณในการเป็นพ่อค้า
                    อีกทั้งคุณยังโกหกผมอีกว่ากำลังนั่งเรือมาบางกะปิ ทั้งที่่ความจริงคุณขายของไปตั้งแต่ตอนเช้า
                    หลักฐานมีครบตามรูปครับ
                    ขอโทษนะครับสำหรับการที่ไม่บอกผมผิดเอง ที่ผมไม่สะดวกและไม่ได้บอกกล่าวและขายและส่งให้อีกท่านเมื่อช่วงเช้า เลยทำให้คุณมากล่าวหาว่าผมเป็นมิจฉาชีพครับ

Comment

โพสนี้เอาไว้เป็นอุทาหรณ์สำหรับทุกคนทั้งผู้ซื้อและผู้ขายนะครับ

Comment

โพสนี้เอาไว้เป็นอุทาหรณ์สำหรับทุกคนทั้งผู้ซื้อและผู้ขายนะครับ
                        ด้วยหัวกระทู้แบบนี้หรอครับ มิจฉาชีพ ไม่ได้โอนเงินไรกัน ผมไม่ได้โกงคุณ ยอมรับว่าทำให้เสียเวลาใช่ ผมผิด ยังไง Admin พิจารณาด้วยครับ

Comment

Originally posted by tnos View Post
                          ด้วยหัวกระทู้แบบนี้หรอครับ มิจฉาชีพ ไม่ได้โอนเงินไรกัน ผมไม่ได้โกงคุณ ยอมรับว่าทำให้เสียเวลาใช่ ผมผิด ยังไง Admin พิจารณาด้วยครับ

คุณยังไม่่ยอมรับผิดอีกหรอครับ
                          Last edited by thainet39; 18 Feb 2020, 20:42:06.

Comment

ถ้ามีพ่อค้าแบบคุณใน overclockzone ผมยอมไม่่ได้ผมเลยมาเตือนคนอืนไม่ให้ทำตาม (ผมทั้งซื้อทั้งขายของในนี้มา 10 กว่าปีเพิ่่งเจอเหตุการณ์ที่รับไม่ได้ครั้งนี้ครั้งแรกครับ)

Comment

คุณยังไม่่ยอมรับผิดอีกหรอครับ
                              มันไม่ใช่กับหัวกระทู้ที่คุณกล่าวหาผมนะ

Comment

Working...
                              X