Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย No.1 F5 นาฬิกา SmartWatch มี GPS ในตัว แกะกล่องลองได้วันเดียว ใส่แล้ววิ่งได้เลย !

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขาย No.1 F5 นาฬิกา SmartWatch มี GPS ในตัว แกะกล่องลองได้วันเดียว ใส่แล้ววิ่งได้เลย !

No.1 F5 นาฬิกา Smart Watch มี GPS ในตัวพร้อมนะครับ วิ่ง ปั่น เดิน ไม่ต้องพกโทรศัพท์

คุณสมบัติอื่นๆ : วัดหัวใจ แจ้งเตือนโซนได้, กันน้ำ IP67 โดนฝนได้ อาบน้ำได้, วัดอุณหภูมิ, ความสูง, ความดันอากาศ, วัดการนอน แจ้งเตือนต่างๆ, โหมดกีฬาอีกเพียบ

รีวิวครับ : https://www.bloggang.com/mainblog.ph...oup=1&gblog=14

สาเหตุที่ขาย : ใหญ่ไปกับข้อมือผู้หญิง แฟนไม่ชอบเท่าไหร่ ซื้อมาลองได้วันเดียวครับ ราคาซื้อมา 1,990 บาท

ราคา : 1,290 บาท ส่งฟรี EMS/KERRY หรือรับเองที่บิ๊กซีอุบลราชธานีครับ

ติดต่อ : Line ID : supergto หรือโทร O81 9132O74

อุปกรณ์ครบกล่อง : นาฬิกา, สายชาร์จแม่เหล็ก, คู่มือ

รูปจริงครับ

ขอบคุณทุกท่านนะครับ ติดต่อได้ตลอดนะครับ ไม่ต้องเกรงใจ ^^
    Last edited by supergto; 18 Dec 2018, 14:40:30.

อัพครับ

Comment

ใครสนใจลองเอาไปใช้ดูได้ครับ ติดฟิล์มกันรอยแล้วด้วย

Comment

ดันๆ เช้าๆ

Comment

ดันจ้าดัน

Comment

ดันแล้ว ดันอีก

Comment

ดันวันอาทิตย์ครับ

Comment

ดันๆ

Comment

ขายๆ ต่อรองกันได้นะครับ เอาไปลองใช้กันดูนะ

Comment

ลดแหลก ปรับราคาเป็น 1,290 บาท (จากราคาซื้อมา 1,990)

Comment

ดันๆ

Comment

Working...
                      X