Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขายเหมาจอย ROV ติดจอ 20 คู่ ขาย 100 เดียวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขายเหมาจอย ROV ติดจอ 20 คู่ ขาย 100 เดียวครับ

ขายเหมาจอย ROV ติดจอ 20 คู่ ขาย 100 เดียวครับ รวมส่งลงทะเบียน

ถ้าให้ส่ง EMS + 30 บาทครับ

คละกันไปนะครับ แบบซองธรรมดา ซองแข็ง และแบบมีถุงผ้า

ประกันเช็คของให้ 2 วัน นับจากวันที่เซ็นรับของ แล้วพบว่าหักเกิน 5 คู่ ส่งคืนได้ครับ เนื่องจากผมไม่ได้แกะดูเลยไม่ทราบว่าข้างในเป็นยังไง โดยเฉพาะอันที่อยู่ในถุงผ้า

สนใจแอดไลน์มาคุยกันครับ

dun

Comment

Working...
    X