Announcement

Collapse
No announcement yet.

นาฬิกา Smart Watch ของ Samsung Galaxy Watch 46MM ของใหม่ ประกันศูนย์ไทย ราคาโดน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] นาฬิกา Smart Watch ของ Samsung Galaxy Watch 46MM ของใหม่ ประกันศูนย์ไทย ราคาโดน

!!! ขายแล้วครับ ขอบคุณ OCZ ครับ !!!

วันนี้ขอเสนอขาย นาฬิกา Smart Watch ของ Samsung Galaxy Watch 46MM สี Silver

นาฬิกาเป็นของใหม่ยังอยู่ในซีล ประกันศูนย์ Samsung ไทย 1 ปี

Specification:
    • ขนาด 46 มม
    • สี Silver
    • หน้าจอ AMOLED
    • CPU 1.15GHz
    • ROM 4GB
    • แบตเตอรี่ขนาด 472 mAh
    • แท่นชาร์จแบบไร้สาย
    • รองรับการเชื่อมต่อแบบ NFC และ Bluetooth v4.2
    • มาตรฐานการกันน้ำ 5ATM
    • มาตรฐานการใช้งานอุปกรณ์ในกองทัพ MIL-810G
    • Built-in GPS
    • Built-in Altimeter และ Barometer(เครื่องวัดความสูงและความกดอากาศ)
    • ติดตามอัตราการเต้นของหัวใจ
    • จดจำเส้นทาง
    • บันทึกสถิติต่างๆ ด้านสุขภาพ
    • คำนวนแคลลอรี่

ขอขายในราคา 7,800 บาทเท่านั้นครับ

Last edited by ordord; 26 Mar 2019, 15:58:49.

Up

Comment

ของยังอยู่ไหมครับ

Sent from my SM-G975F using Tapatalk

Comment

ยังอยู่ครับ

Comment

Originally posted by ordord View Post
          ยังอยู่ครับ
          ถ้าไปดูของพรุ่งนี้ สะดวกกี่โมง/ที่ไหนครับ

Sent from my SM-G975F using Tapatalk

Comment

Originally posted by wasabi65 View Post
            ถ้าไปดูของพรุ่งนี้ สะดวกกี่โมง/ที่ไหนครับ

พรุ่งนี้เจอกันตามที่ตกลงกันครับ

Comment

ขายแล้วครับ ขอบคุณ OCZ ครับ

Comment

Working...
              X