Announcement

Collapse
No announcement yet.

Samsung Galaxy Tab 3 lite wifi

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] Samsung Galaxy Tab 3 lite wifi

Samsung Galaxy Tab 3 lite wifi สภาพสวยยังใช้งานได้ดี ตัวนี้Wi-Fiอย่างเดียวคับ ใส่ซิบการ์ดไม่ได้..ใช้งานจริงๆก็ใช้แต่Wi-Fiใส่ซิบแถบไม่ได้ใช้ ข้อมูลศึกษาในเว็ปดูครับ สำหรับลูกหลานไว้ให้ดูใช้ตัวนี้กำลังดี สนใจมาดู เทสได้ลำลูกกา คลอง8 มีแต่ตัวเครื่องนะคับ สายชาร์ตไม่มี ขอราคา ปิดการขายครับ ขายแล้วครับ ให้ส่ง+50บาทคับ

Last edited by dech25217; 25 Sep 2019, 15:31:58.

ยังอยู่ครับผม

Comment

Working...
    X