Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย Nubia red magic mars มือถือสายเกมส์มิ่ง สวยๆ แปลกตา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขาย Nubia red magic mars มือถือสายเกมส์มิ่ง สวยๆ แปลกตา

ขอรบกวนพื้นที่เว็บขาย Nubia red magic mars ครับ
    พร้อมอุปกรณ์กล่อง อแดปเตอร์ สายชาร์จ คู่มือ เข็มจิ้มซิม เคส ฟิล์มครบ
    สภาพสวยมากๆ ไม่ค่อยได้ใช้แล้ว 2 Sim+Ram6+Rom64
    สวยๆ แปลกตา สำหรับสายเกมส์มิ่ง หรือใช้เท่ห์ๆ ไม่เหมือนใคร

***เป็น Rom จีนนะครับ ไม่เคยผ่านการรูทหรือลง Rom ใดๆ
    ใช้เดิมๆ มาตลอด ซื้อมาเล่นเกมส์โดยเฉพาะ
    สามารถไปลง Rom เองตามความสะดวกได้เลยครับ

อุปกรณ์ : Nubia red magic mars + อุปกรณ์ครบยกกล่อง พร้อมเคสและฟิล์ม

ราคา : 8,900 บาท

สภาพ : 95 Up

ตำหนิ : 1 จุดเท่าหัวเข็ม เล็กมากๆๆๆ จริงๆ ครับ (ดูได้จากรูปสุดท้ายครับ)

วันที่ซื้อมา หรืออายุของสินค้า : พฤศจิกา 2561

ประกัน : เครื่องนอกครับ นับเป็นไม่มีประกันไป

เหตุผลในการขาย : ไม่ค่อยได้เล่นเกมส์แล้วครับ

หมายเลขโทรศัพท์ติดต่อ : Tel: 095-2239542 / Line : raymondpiya

วิธีส่งมอบสินค้า : ตามตกลง หรือตามแนว BTS หรือ MRT ได้ครับ

Up สนใจสอบถามได้นะครับ

Comment

Up สอบถามต่อรองได้ครับ

Comment

Working...
      X