Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย Teclast X98 Plus 3G Ram4/64GB Tablet Dual OS แบตดี สภาพโอเค

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขาย Teclast X98 Plus 3G Ram4/64GB Tablet Dual OS แบตดี สภาพโอเค

ขาย Teclast X98 Plus 3G Tablet Dual OS ตัวนี้ Ram 4 Rom 64 ใช้ได้ทั้ง Windows 10 หรือ Andriod ก็ได้ครับ แบตดี สภาพโอเค รอยจากการใช้งานทั่วไป รับต่อมาจาก Userในนี้ครับ แต่เอามาวางเฉยๆคนใช้เขาถนัดมือถือมากกว่า ขายดีกว่าครับ ขาย 3200 รวมส่งแล้วครับ ขอราคานี้ก่อนนะครับ

อุปกรณ์ (device):ตัวเครื่อง เคส(ไม่ตรงรุ่น) ไม่มีสายชาร์ตนะครับ ใช้กับพวกมือถือได้ทั่วไป
    ราคา (price):3200
    สภาพ (condition):90% ร่องรอยตามการใช้งาน
    ตำหนิ (defect): คราบฝุ่น ขนแมวเล็กๆน้อย
    วันที่ซื้อมา หรืออายุของสินค้า (time from buy):-
    ประกัน (warranty): หมดแล้ว
    เหตุผลในการขาย (reason of sell):ไม่ได้ใช้ครับ
    หมายเลขโทรศัพท์ติดต่อ (contact): 0830678479
    วิธีส่งมอบสินค้า (delivery method): นัดรับ ประตูน้ำ / ส่ง EMS,Kerry
    รูปภาพสินค้า พร้อมกระดาษซึ่งเขียนชื่อผู้ขาย ( USER ) วางไว้ข้างสินค้า (Photos - please attach your user name beside your device)

ถ้าลดได้อีกก็สนใจครับ

Comment

ขายแล้วครับ

Comment

Working...
      X