Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขายgoogle pixcel สีดำ 128 Gig การใช้งานดี๊ดี ภายนอกอาจไม่ร้อยเปอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขายgoogle pixcel สีดำ 128 Gig การใช้งานดี๊ดี ภายนอกอาจไม่ร้อยเปอ

อุปกรณ์ (device):มีตัวเครื่องกับเคสใสแต่ไม่ใส55 การใช้งานปกติทุกฟังชั่น กล้องยังถ่ายสวย แบตถือว่ายังใช้ดี
    ราคา (price):3900
    สภาพ (condition):90%
    ตำหนิ (defect):มีรอยตามขอบนิดหน่อย หน้าจอล่างขวาบิ่นนิดนึง
    ที่ซื้อมา หรืออายุของสินค้า (time from buy):ซื้อมาประมาณ8เดือนแล้ว
    ประกัน (warranty): ไม่มี ผมประกันใจให้7วัน
    เหตุผลในการขาย (reason of sell):เงิน
    หมายเลขโทรศัพท์ติดต่อ (contact):0639622258
    วิธีส่งมอบสินค้า (delivery method): ผมอยู่เอกมัยส่งตามรถไฟฟ้า ตจว ส่งems
    Attached Files

ราคาต่อรองกันได้นะครับ เข้ามาทดสอบเครื่องจนพอใจกันเลย

ราคาต่อรองกันได้นะครับ เข้ามาทดสอบเครื่องจนพอใจกันเลย

Comment

3000ครับมาเอาไปไว้ถ่ายรูปสวยๆก็คุ้มแล้วครับ

มารับไปหน่อยจ้าลดเหลือ3000พอรีบๆมาซื้อนะ
      ก่อนจะลดราคาอีก55555

Comment

ขายได้แล้วนะครับ

ขอบคุณมากครับOCZ
        สำหรับพื้นที่ดีๆ ขอบคุณทุกๆท่านที่เข้ามาดู
        และที่ลืมไม่ได้เลย ขอบคุณคนซื้อครับ

Comment

Working...
        X