Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซิมเทพเน็ต NT ใช้เน็ตไม่อั้น ไม่จำกัดความเร็ว ใช้งานได้ 1 ปี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ซิมเทพเน็ต NT ใช้เน็ตไม่อั้น ไม่จำกัดความเร็ว ใช้งานได้ 1 ปี

ซิมเทพเน็ต NT ใช้เน็ตไม่อั้น ไม่จำกัดความเร็ว ใช้งานได้ 1 ปีไม่ต้องเติมเงิน ซิมใหม่ยังไม่เปิดใช้งาน ราคา xxx บาทรวมส่ง (ขายแล้วครับ)
    (1ซองที่ผมลองแกะผมเปิดใช้งานแล้วไม่ได้ขายนะครับ) ขายแค่สองอันตามรูปครับ สาเหตุที่ขาย พื้นที่บ้านแม่ใช้ไม่ได้ครับไม่มีสัญญาณ ว่าจะซื้อไปให้ที่บ้านใช้
    เช็คสัญญานก่อนซื้อนะครับ ถ้ามีสัญญาณคุ้มแน่นอนครับ

Last edited by sanphum; 25 Aug 2023, 08:20:23.

Comment

Comment

ทัก Line ไปแล้วครับ

Comment

เดี๋ยวส่งให้เช้านี้เลยครับ

Comment

Working...
          X