Announcement

Collapse
No announcement yet.

Redmi 10 4/64 Blue มือสองสวยๆจ้า

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Redmi 10 4/64 Blue มือสองสวยๆจ้า

ขายแล้วจ้า ท่าน กฤษดา (ทางLine) รับไปแล้ว

เครื่องใช้เองครับ สภาพนิ๊งๆ แทบไม่มีรอย แบตทน เครื่องลื่น ( ลื่นกว่า Redmi 12 ที่เพิ่งซื้อมาอีก - - )

ติดฟิล์มกระจกแล้ว,เคสลายเคฟล่าเพิ่งซื้อมาไม่กี่วัน ปก.ศูนย์หมดแล้ว ประกันใจให้ 15 วันจ้ะ

ขายเพราะอัพความจุครับ

1,900 รวมส่ง ขอราคานี้ก่อนนะครับ ดูของ,รับมือ ได้ที่ตัวเมือง จ.สตูล

Line : demonwa

Last edited by XsoeIIsJ; 28 Mar 2024, 17:51:36.

ดันจ้า

Comment

Working...
    X