Announcement

Collapse
No announcement yet.

Xiaomi Smart Watch BAND 6 แถม BAND 5 เชื่อมต่อแอพมือถือ ใช้งานได้ปกติ ราคาถูกครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Xiaomi Smart Watch BAND 6 แถม BAND 5 เชื่อมต่อแอพมือถือ ใช้งานได้ปกติ ราคาถูกครับ

ปิดการขายครับ ขายและส่งสินค้าไปเรียบร้อยแล้ว ขอบคุณมากครับ

Xiaomi Smart Watch BAND 6 สภาพดี เชื่อมต่อมือถือแอพ Xiaomi ใช้งานได้ปกติทุกอย่างครับ

แถม Xiaomi Smart Watch BAND 5 สภาพดี เชื่อมต่อแอพได้ปกติทุกอย่างครับ

พร้อมสายคาดใส่นาฬิกา + สายชาร์จทั้ง 2 เครื่องแถม

ขาย 600 บาท (ได้ทั้ง 2 เรือน) สนใจโทร 081-428-1894 อยู่ซอยแฮปปี้แลนด์ หลังโลตัสบางกะปิ ขอบคุณครับ

Last edited by yuijungja; 22 Mar 2023, 14:41:25.

สนใจครับขอเป็นส่งของให้นะครับขอ

Comment

Originally posted by bighead808 View Post
      สนใจครับขอเป็นส่งของให้นะครับขอ
      ขอโทษด้วยนะครับ ผมลืมเข้ามาปิดกระทู้ สินค้าขายไปเมื่อวานและส่งพัสดุไปแล้วครับ ขอบคุณที่สนใจนะครับ

Comment

Working...
      X