Announcement

Collapse
No announcement yet.

Vivo v5 GOLD

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Vivo v5 GOLD

ปิดกระทู้แล้วครับ-!@#$%
    ขายแล้วครับ

ขาย VIVO V5 GOLD
    สภาพดี สวยครับ ใช้งานได้ปกติ แบตดี
    ใส่เคสตลอด หน้าจอติดฟิล์มกระจก ด้านหลังติดฟิล์มเคฟล่า
    2ซิม 4G ถ่ายรูปสวย กล้องหน้า 20MP กล้องหลัง 13MP
    RAM 4GB ROM32GB
    อุปกรณ์ มี ตัวเครื่อง+สาย micro usb+แถมเคสเคฟล่าให้ตามรูป
    เอาไปใช้สำรองหรือให้เด็กๆใช้ได้ครับ
    รายละเอียดอื่นๆพิจารณาตามรูปหรือลองหาข้อมูลดูครับ
    ขาย 950 บาท
    รับของได้ที่รามคำแหง43/1 แมคโครบดินเดชา
    ส่งพัสดุลงทะเบียน/j&t+30บาท ems/kerry+50บาท

Last edited by pai_pai; 13 Sep 2022, 20:29:57.

Comment

Comment

Working...
      X