Announcement

Collapse
No announcement yet.

[1ใน200 เครื่องศูนย์ไทย] Sony Xperia XZ Premium Rosso ศูนย์ไทย ครบกล่อง สวยๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] [1ใน200 เครื่องศูนย์ไทย] Sony Xperia XZ Premium Rosso ศูนย์ไทย ครบกล่อง สวยๆ

อุปกรณ์ (device): Sony Xperia XZ Premium สีแดง Rosso ศูนย์ไทย อุปกรณ์ครบกล่อง ของหายาก มีเพียง 200 เครื่องศูนย์ไทยเท่านั้น มีเคสใสและติดฟิล์มใสแล้วพร้อมใช้
    ราคา (price): 11,900 ถ้วนครับ (ให้สิทธิคนให้ราคาสูงที่สุดก่อนครับ)
    สภาพ (condition): 95% ครับ หักขี้ฝุ่นกับมีรอยที่เป็นอลูนิดหน่อยตามการใช้งาน
    ตำหนิ (defect): ไม่มีเลยครับ
    ประกัน (warranty): 21/2/2019 เกือบครึ่งปี
    เหตุผลในการขาย (reason of sell): สมทบทุนไป XR ครับ
    ติดต่อ (contact):Tel : 063-446-1233 หรือ Line : nottoliive ครับผม
    วิธีนัดพบสินค้า (meet method): เขตกรุงเทพมหานคร ช่วงเวลาจะโดยประมาณนะครับ
    10:00 - 16:00 : คลองลำเจียก / นวลจันทร์ / Central Festival Eastville / เดอะมอลล์บางกะปิ / เกษตร-นวมินทร์ / แฟชั่นไอซ์แลนด์
    17:00 - 23:00 : Asiatique / BTS สะพานตากสิน / โรบินสันบางรัก และบริเวณใกล้เคียงในเขตถนนเจริญกรุง
    *เวลาคือการประมาณโดยคร่าวๆ สามารถคุยเพื่อยืดหยุ่นเวลากันได้
    ขอบคุณครับ

Last edited by mynorth; 8 Jan 2019, 20:48:02.

Comment

Working...
    X