Announcement

Collapse
No announcement yet.

Sony Xperia หลายรายการ สินค้าใหม่ตัวโชว์ อุปกรณ์ครบกล่อง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] Sony Xperia หลายรายการ สินค้าใหม่ตัวโชว์ อุปกรณ์ครบกล่อง

น้องใหม่ที่นี่ ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ เนื่องจากมีพี่ที่รู้จักอยู่ในนี้แนะนำให้มาขายที่นี่ครับ

สินค้าอยู่ที่ชลบุรี แถว อ่างศิลา (เป็นหน้าร้าน) เน้นนัดรับก่อนนะครับ หรือ ยูสเซอร์ที่อยู่มานาน+ประวัติดี ยินดีส่งสินค้าให้ก่อนได้ครับ

สินค้าทุกชิ้นที่ได้มา มาจากการประมูลครับ เป็นสินค้าใหม่ยังไม่ถูกใช้งานจริงจัง แค่ตั้งโชว์ สภาพตีไป 90-99%

รายการตามที่ลง อยากได้รูปรุ่นใหน สีอะไร ทักมาถามก่อนได้ครับ จะทยอยตอบ รับประกันร้าน 1 เดือนเต็ม

รบกวนคุยผ่าน in box ก่อนนะครับ ถ้านสนใจจริงเดี๋ยวให้เบอร์โทร ขอบคุณครับ

Xperia X เหลือ 1 กล่อง ราคากล่องละ 3590 บาท สีขาว
    Xperia XZ เหลือ 7 กล่อง มีสีดำ กับ สีซิลเวอร์ ราคากล่องละ 4900 บาท
    Xperia Z1 compact 1 กล่อง ราคากล่องละ 2600 บาท

[IMG] [/IMG]
    Last edited by FFFix; 4 Jan 2019, 01:03:04. Reason: ปรับราคา

ของคุณ florences26 EV833641967TH
    Last edited by FFFix; 12 Dec 2018, 15:56:42.

Comment

Z1 Compact

[IMG] [/IMG]
      Last edited by FFFix; 13 Dec 2018, 10:33:21.

Comment

อัพเดท

Comment

มี XZS บ้างป่าวครับ

Comment

wow

Comment

สนใจ มีรุ่นไหนบ้าง / ราคา เท่าไร ครับ

Comment

เหลือแต่ Xperia x กับ Xperia Z1 Compact แล้วครับ

Comment

up

Comment

สนใจรับxperiax ใว้ให้คนที่บ้านใช้ซักเครื่อง รบกวนขอรายละเอียดทางpmทีครับ

Comment

pm แล้วครับ

Comment

EV833675299TH ส่งให้ท่าน bjonline ก่อนครับ สินค้าถึงค่อยโอนมา ขอบคุณมากครับ

Comment

Originally posted by FFFix View Post
                          EV833675299TH ส่งให้ท่าน bjonline ก่อนครับ สินค้าถึงค่อยโอนมา ขอบคุณมากครับ
                          แวะมาให้เครดิตรครับ ส่งเครื่องให้ก่อน ค่อยโอนเงิน เครื่องสวยไม่มีตำหนิครับ พ่อค้าใจดี ใจแลกใจโอเครเลยครับ ไว้มีโอกาสจะอุดหนุนใหม่ครับ

Comment

xperia x รอมเท่าไหร่ครับผม สนใจจริง
                            Last edited by anucha jin; 21 Dec 2018, 22:46:20.

Comment

ขอรับ Xperia X 1 เครื่องครับ สีอะไรก็ได้ครับ add line : 0611451919 ครับผม

Comment

Working...
                              X