Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย Xperia10 สภาพยังดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขาย Xperia10 สภาพยังดี

@@@@@ ขายแล้วววววว @@@@@

ขาย Xperia10 1ซิม 1เมม สภาพยังดี แบตปรกติ ติดฟิล์มกันรอยหน้าจอแล้ว

https://www.siamphone.com/spec/sony/xperia_10.htm

ท่านจะได้รับ ตัวเครื่อง สายชาร์จ เคส กล่อง คู่มือ

ขาย 2700บาท รวมส่ง รับประกัน 7 วัน

นัดรับที่ห้าง jas urban ถนนศรีนครินทร์ บางพลี สมุทรปราการ

มารับเองที่บ้านซอยหลังวัดหนามแดง 2600บาท นอกนั้น ส่ง flash

ไม่รับจองนะครับ รับราคาได้ พร้อมมารับ พร้อมโอน ค่อยท้กมา ไม่มั่นใจ ผ่านครับ

ติดต่อ ID : parinkrub
    Last edited by รักนิว; 27 Feb 2023, 21:44:50.

มาให้เครดิตผู้ขายครับ ไม่ต้องห่วงครับ ได้รับสินค้าแน่นอน

Comment

Originally posted by big0124 View Post
      มาให้เครดิตผู้ขายครับ ไม่ต้องห่วงครับ ได้รับสินค้าแน่นอน

Comment

เพิ่งเข้ามาเห็น เสียดาย

Comment

Working...
        X