Announcement

Collapse
No announcement yet.

เห็นบอร์ดเงียบๆ เลยดัน Xa1 plus มาขาย สภาพแรมโบ้ 5 ราคามิตรภาพ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] เห็นบอร์ดเงียบๆ เลยดัน Xa1 plus มาขาย สภาพแรมโบ้ 5 ราคามิตรภาพ

ส่ง Flash ไป พัทลุง แล้วครับ ..........................

ขาย Xa1 plus สภาพแรมโบ้ 5 มีเฉพาะตัวเครื่องกับเคส ให้นะครับ

ผ่านสงครามมาพอสมควร ได้มาแบบนี้ครับ ผมใช้มาเกือบปี ปกติดีทุกอย่าง ผมใช้มากกว่า XZ premium ซะอีก

แฟน sony คงไม่ต้องบรรยายสรรพคุณมาก

ฟิล์มหน้าจอยังไม่ได้ลอกออกนะครับบ ลอกออกก็ใสปิ๊งงงง

ขายราคา 1000บาท พร้อมส่ง

รับเองแถว ถนนศรีนครินทร์ โลตัสศรีนครินทร์ แมคโครศรีนครินทร์ บางแก้ว สมุุทรปราการ

รับเองหน้าบ้านซอยหลังวีดหนามแดง 900 บาท

ประกัน 7วัน

id : parinkrub
    Last edited by รักนิว; 22 Feb 2022, 13:05:43.

ลดราคาถล่มทลาย

หรือใครมีอุปกรณ์คอม cpu บอร์ด แรม มาแลกกันได้นะครับ แบ่งปันกัีนไป

Comment

ขอไลน์หน่อยครับ

Comment

ลงให้แล้วครับ ลืมๆๆ

Comment

ได้รับแล้วครับ คุ้มๆๆ

Comment

Working...
          X